• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên gia nhá máy và bắt máy-Jeer v1.0

llTuyetTinhCocll

Tiêu đề nói lên tất cả rồi....;;);;)....chống phá phách vào ban đêm.....

Nguồn: box v3....
Tác giả: Kieu_Phong

Link: http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=103996&d=1229598513

vip_boy963

Mọi người đã test thử chưa thế ? có bị mất tiền không?. Mình cũng dùng 1 phần mềm nháy máy trên nền python nhưng nháy độ chục cuộc thì vẫn bị mất 1 ít tiền mạng vina

jinsk8r

Giống câu bài quá =.= post ngay link trong 4rum

Tôi mà là mod tôi del ngay bài này

llTuyetTinhCocll

mấy cái này em nên wa box python pots thì đúng nơi đúng chỗ hơn :p

Đúng goy`... App này chạy trên nền Python .Chủ thớt sửa topic đi ^^!
Đã test ;;)

Ồh vậy hử??? sr heng...tại máy em có cài python trước rồi em ko để ý....vì em thấy cái pm này nó đứng độc lập, với lại nó đã đc vh nen em làm ở đây luôn....

Chỉnh sửa cuối:

vinhtuong1990

ai rãnh text dùm nhanh nhanh cho ý kiếm em tải ké zới hjhj, phiên bản cũ em xài vina nhá 1 hồi em muốn sặc sữa :(

llTuyetTinhCocll

ai rãnh text dùm nhanh nhanh cho ý kiếm em tải ké zới hjhj, phiên bản cũ em xài vina nhá 1 hồi em muốn sặc sữa :(

câu hỏi nhá có mất xiền ko sao ko thấy ai reply :(

Chủ thớt trốn nợ rồi nên k theo dõi chủ đề

Tấm bậy nè....ko phải ko theo dõi mà cái vụ bắt máy thì ok rồi còn cái vụ nhá máy thì lúc trước tui có thấy comment của bạn nhưng ko trả lời vì chưa test...( lý do tế nhị....kakakak)....

À, mod nào có quyền thì đưa cái này wa Python dùm em cái....lúc trước em test là do máy đã cái python nên ko để ý nó chạy trên python....mấy bạn nào muốn xài thì wa python cài bộ python vào nhé...bên đó có bộ ( trên chú ý ) python chạy cho tất cả pm nào có dính python á....thanks alllllll

ngochuyhlv

PM này nhá cũng như ko nhá. Nó nhá gì đâu máy ng.ta chưa kịp phát chuông thì nó ngắt rồi :D

anhngoccg1

Cũng hên xui lắm anh :(( hồi bữa nó đang nhá bên kia bắt máy nó ko tắt liền :(( em đợi 20s nó cũng ko tắt nữa :( nhưng lâu lâu mới xuất hiện tình trạng đó :p

llTuyetTinhCocll

PM này nhá cũng như ko nhá. Nó nhá gì đâu máy ng.ta chưa kịp phát chuông thì nó ngắt rồi :D

Có lẽ là do ko có phần cài đặt thời gian nhá ý.....bạn đợi phiên bản sau coi nó có chỉnh sửa vấn đề này hem....
Cũng hên xui lắm anh :(( hồi bữa nó đang nhá bên kia bắt máy nó ko tắt liền :(( em đợi 20s nó cũng ko tắt nữa :( nhưng lâu lâu mới xuất hiện tình trạng đó :p

KHi mình test nhá máy thì nó chỉ gọi nhưng bên kia chưa nhận thì bên này đã tắt ==> ko thực hiện đc....
CÒn test bắt máy thì cũng chập chờn.....mong nó ra bản mới cập nhật thêm 1 số tính năng phá chơi cho đã.....

Truymenhcscd

Chủ thớt đâu xin hỏi phần mềm này mình cài bộ python nào mới thích hợp dùng 5530 nè pác nào cho xin bộ link phython nhé

Truymenhcscd

Chủ thớt đâu? Cho mình hỏi nhá máy này tôi cài đc rùj nhưng sao nền màu kô phải màu xanh như bạn up lên đấy! Của tôi nền trắng chử đen thui 5530

2356

KHi mình test nhá máy thì nó chỉ gọi nhưng bên kia chưa nhận thì bên này đã tắt ==> ko thực hiện đc....
CÒn test bắt máy thì cũng chập chờn.....mong nó ra bản mới cập nhật thêm 1 số tính năng phá chơi cho đã.....

PM này có lâu lắm rồi, có cả bản 1.1 nữa hay sao áh, bản nào dùng cũng hok ổn định, và mình nghĩ chắc là hok có bản cập nhật nữa đâu :D

llTuyetTinhCocll

Chủ thớt đâu? Cho mình hỏi nhá máy này tôi cài đc rùj nhưng sao nền màu kô phải màu xanh như bạn up lên đấy! Của tôi nền trắng chử đen thui 5530

Tháo ra cài lại thử...
Ps: xài cái mega python bên v3 thử ih bạn.....coi có mượt hơn hem....pm này nó cũng ko có tiện mấy nên mình remove rồi....

PM này có lâu lắm rồi, có cả bản 1.1 nữa hay sao áh, bản nào dùng cũng hok ổn định, và mình nghĩ chắc là hok có bản cập nhật nữa đâu :D

Chính xác ý bạn....nó sao sao á....lúc ăn lúc ko....