• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CLB Bóng đá Hải Phòng !

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Nhằm chuẩn bị cho trận giao chiến cùng anh em Hà Nội,mình lập Topic này để anh em Hải Phòng chuẩn bị đội hình chu đáo.Các anh em Hải Phòng nào có khả năng thì đăng ký nhé.

Khả năng có hạn,xin 1 chân hậu vệ.

Shinichi

Cho em đăng ký một chân nhé. Từ giờ đến cuối tuần chắc chắn em ở HP rùi còn sau đó em chưa biết nhưng em có thể sắp xếp. Bác Badamgiak23 cho anh em xin cái đội hình dự kiến, địa điểm tập và thi đấu nhé. Mà thời gian thi đấu là khi nào vậy bác? Thứ 7 này hả?

MrTrung

hờ hờ làm gì mà kinh thế ???? mình tiền đạo này ai muốn băt thì bắt đê :)):)):)):)) Anh em HP bài binh bố trận kinh quá ta

t_mobile2006

alo!alo!cho mình xin một chân ngoại đạo nhé!ah quên tiền vệ vậy.mình đá không hay nhưng rất có duyên ghi bàn cho đội nhà!ah quên đội khách chứ!hehh he

Chinavie

Trung xin một chân tiền đạo nhé.
Trận bóng sẽ diễn ra tại ĐS vào ngày thứ 7. Thể thức thi đấu 7 người luật 5 người (k có việt vị). Nếu bên đội bạn chưa sẵn sàng, mình có thể thi đấu vào ngày khác. Riêng về sân bãi, Trung sẽ thu xếp được.
@Bác Nam bobi: bác xem chuẩn bị lực lượng bên đó đi.

TuanQuang

Đá ở bãi biển mệt lắm. a e HP có bố trí đc sân bãi tốt hơn ko?sân đẹp mới phát huy đc hết khả năng của a e HN!!!!!

PhuongAnh

Đội hình HN có tiền đạo Kangmin và Khánh thì =))=))=))=)) đội HP chỉ cá n'c mà :(:)(:)(:)((

MrTrung

Đội hình HN có tiền đạo Kangmin và Khánh thì =))=))=))=)) đội HP chỉ cá n'c mà :(:)(:)(:)((

Cho 2 ông Kangmin82 với Khanhgt vào để triển lãm chân ah =))=))=))=))=))=))=))
Ông đấy mà vào thì chắc đội bạn xin thua luôn không cần đá. >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

tuanquynh8083

Active Member
nghe chừng buổi dã ngoại hải phòng rất rôm đây.ước gì.....!:(:)(:)((
em có ý kiến cho đội hình hà nội thế này nhé:
-tiền đạo cắm cho 2 đồng chí:khanhgt(người gầy và nhỏ dễ di chuyển đội bạn không biết đâu mà lần)
-tiền vệ dũi:atomcuibap và thanhha_2602(người to dũi cho đội bạn bắn ra để khanhgt ghi bàn)
-hậu vệ:anh Nambobi (mặt sát thủ và điểm mấu chốt là anh Nam chuẩn bị quà tặng nên đội người nào đi qua là không tặng quà nữa)
-thủ môn:nemmat_lanh(có kính nhìn rõ hơn nên sẽ bắt bóng tốt hơn)
còn lại vị trí trung vệ xin mọi người tiếp tuc đề cử nhé.
mọi người thấy sao với đội hình trên,lần này cho ae hải phòng thua luôn.:)):)):))

Tuan1412

Đội bạn toàn là mod thôi anh em ơi chém cho họ nghỉ hưu luôn đi,
-tiền đạo cắm cho 2 đồng chí:khanhgt(người gầy và nhỏ dễ di chuyển đội bạn không biết đâu mà lần)
anh Minh và anh Khánh gia nhập đội cổ vũ cùng với e cho khỏe,mình chơi trò trí tuệ thôi ai lại chơi trò thể lực như mấy anh ấy:p:p:p:p

Tuan1412

Yêu cầu các thành viên sang đăng kí chính thức ngay để còn lên kế hoạch

chucuoihp

Hồi trai trẻ mình cùng thể thao ra phết. Giờ già béo rồi cho làm chân cổ động viên thôi :D

gaumeo031181

mới nghe thôi là thấy khoái lém rùi. rất tiếc là mấy hôm nữa là phải đi công tác rồi, ko thì e cũng xin một chân....cổ vũ và hậu cần thật nhiệt tình.hehe chào các bác...

Anhtoitb

Giấu giếm tài năng đến bây giờ em mới xuất hiện đây.
Cho em xin đăng ký một xuất, vị trí nào cũng được. Em là cầu thủ không chuyên nghiệp nhưng chơi bóng cũng được đó, vị trí nào em đá cũng hay, thủ môn thì thôi rồi- bay như chim, bắt dính bóng kinh khủng.
Thể lực: Miễn bàn
Kỹ thuật: Đi bóng và sút bóng cực tốt
Vị trí sở trường: Tiền vệ cánh
Thành tích: Phải đến nhà em mới thấy hết được
Đội bóng đã từng tham gia: Đội U17 Thái Bình, đội tuyển của trường, đội bóng bãi biển Đồ Sơn... hiện đang đá cho đội U25 Đồ Sơn.
Nếu không có bác nào phản đối cho em chức đội trưởng luôn nhé (đỡ phải bầu bán)

Anhtoitb

Không biết liệu mình có được đăng ký một chân không nhỉ :p :D :))

bác Hùng mà về HP đăng ký nhớ mang theo chứng chỉ thể thao để anh em bố trí làm Coach hoặc giám đốc Tài chính cũng được (tùy vào lượng $ trong túi của bác)
Rất hoan nghênh!
=D> =D> :)) =D> =D>

Status
Không mở trả lời sau này.