• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CLB PDAVIET Hải Phòng cố lên

Status
Không mở trả lời sau này.

duong83

D:D:D Mình vừa đi giao lưu thành viên của CLB HP về xong . Anh em gặp nhau thảo luận rất sôi nổi . Đề nghị anh em HP tham gia cho CLB thêm đông vui và ý nghĩa . Ngày 19/8 sẽ có buổi gặp mặt nữa hứa hẹn đầy thú vị đề nghi mọi người tham ra đông đủ nhé .
Chúc CLB HP ngày càng phát triển !
Anh em HP cố lên=D>=D>=D>=D>=D>

Badamgiak23

Super V.I.P
D:D:D Mình vừa đi giao lưu thành viên của CLB HP về xong . Anh em gặp nhau thảo luận rất sôi nổi . Đề nghị anh em HP tham gia cho CLB thêm đông vui và ý nghĩa . Ngày 19/8 sẽ có buổi gặp mặt nữa hứa hẹn đầy thú vị đề nghi mọi người tham ra đông đủ nhé .
Chúc CLB HP ngày càng phát triển !
Anh em HP cố lên=D>=D>=D>=D>=D>

Cảm ơn anh Dương sáng nay đã nhiệt tình vì anh em.Theo tinh thần của CLB xin tặng anh 1000 PVD làm quà ra mắt.
=D>=D>=D>

Born2loveU

Member
Đã có thêm 1 số mem đăng ký & đi off. Chắc chắn 1 ngày gần đây CLB PDAVIET HP sẽ ra đời & đánh dấu việc PDAVIET HP hoạt động có tổ chức & hiệu quả hơn.

Nemmatlanh

Anh em Hải Phòng cố lên nhé!Phong trào Hải Phòng dạo này thấy sôi nổi quá đi!Chúc cho anh em luôn mạnh khỏe!

Kangmin82

hình như hôm nay HP off thì phải. Anh em up hình lên đi chứ... Chúc mừng CLB PDAVIET HaiPhong,hy vọng hôm ra mắt CLB sẽ có mặt góp vui cùng anh em HP.

Anhtoitb

Anh em Hải Phòng tích cực vào phòng Hành chính của CLB để sinh hoạt nhé! Nhiều thông tin hay lắm!

Status
Không mở trả lời sau này.