• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ClearBlack VIII s60v3v5 edit by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
ClearBlack VIII s60v3v5 edit by Duylinh27884

Bản CB VIII này mình đã add thêm 1 số lượng icon kha khá so với bản CB VII và các bản ClearBlack trước đó mình đã edit,mình thì ko thể nào add cho full hết đc trên máy của mỗi người rồi nên nếu trên máy bạn nào còn thiếu các bạn tự add thêm nhen!;;)

LINK DOWNLOAD

ANHTUAN9791

Linh đang dùng font gì thế,có hỗ trợ unicode không.share cho mình với nhé.
Thanks!

duylinh27884

Moderator
e đang kéo về đây, mạng 5kb/s thua cả GPRS nữa @@ ông này có dự định ra bản IX k a Linh? :-?
Hên xui thôi e:))a có phải ổng đâu mà biết chính xác đc^^!Mà kéo font hay kéo theme vậy e;;)

iamstven

kết icon kiểu này.nhìn sang máy.bác cho cái theme gốc để lấy icon nếu thiếu được không =D>

iamstven

ClearBlack Viii S^3 khuyến khích chỉ nên bung ra lấy icon add vào chứ ko nên cài vì nó là bản dành cho sym3,cài vào lỡ có bị đơ máy mìh ko chịu trách nhiệm đó nhá ;;)

mình chỉ xin để lấy icon thôi mà thank bác phát nữa:D.bản này lại không có folder internet roài X_X

Chỉnh sửa cuối:

ronglua95c

Đổj font thế nào nhỉ??? Ae có font nào đẹp đẹp hơm??? Cho em xin vàj cáj.....