• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ClearTemp v1.0 - Xóa file rác,dọn dẹp hệ thống VN

MinhThang

Manager
Python thì tớ bít còn Modul thì chịu chưa bao h nghe thấy nên chẳng bít đó là cái jì cả. Đã thế Prồ này chẳng thèm cho cái link để dow hixhix

Đó là pm dùng làm nền cho các ứng dụng khi chạy. Đã có file đính kèm ở trên rồi đó bạn.

crest

3230 dùng được không hả các anh? NẾu được cho em xin cái python với modul hợp với máy nhé.Với cả nếu cài cái này vô bộ nhớ máy khéo còn nặng hơn mấy file rác ý.Em nghĩ thế ^^!

MinhThang

Manager
3230 dùng được không hả các anh? NẾu được cho em xin cái python với modul hợp với máy nhé.Với cả nếu cài cái này vô bộ nhớ máy khéo còn nặng hơn mấy file rác ý.Em nghĩ thế ^^!

Nếu nghĩ thế thì đừng cài bạn nhé!
Chuyên post bài giống Spam nghiêm túc nha, 1 cảnh cáo rồi đó.X-(

phamhuu01

Đúng là quảng cáo là chính còn thiếu gì đó sao kg post lên luôn cho anh em nhờ

crest

Không biết phải hỏi,biết gì thì đóng góp.Ý kiến của em như thế có sao đâu hả anh? ANh nên thoải mái với anh em member chút chứ.hjhjhj

tuyenju

mình là thành viên mới nên a e nào có modulepack 1.33 cho s60v2 ko .mình đang cần quá ! thank nhiều !

JuRay-Duan

Anh Thắng ơi ! link của anh vào được nhưng ko load được !

Mọi thao tác download trên MediaFire nên thực hiện trước 21h hàng ngày, còn từ 21h đến 2xh thì phải dùng soft mới down đc. Mình test hàng ngày trên MediaFire nên có chút kinh nghiệm như vậy ^^! Thân :)

hoangtrong05

bạn ơi sao mình cài Python va Modul rồi nhưng nó không chạy nè, mình đang máy N72 có thể giải thít mình biêt được không ! thank

tiephien1

sao em cài cũng không vào được nhỉ.em đã cài bộ libs vào rồi mà:-?:-?:-?:-?