• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Clock V2.0 new đã xuất hiện

dungeasy

em post hình trong khung đầy đủ nhưng sao nó kêu kích thước ảnh của em 400*500 ko phù hợp với diễn đàn 640*480 gì đó , pót mãi ko được , ko biết chuyển hình lun :( mod thông cảm

hasitinh

up hình lên phôtbucket hay bấy cứ web nào lưu anh rồi chép link lên là đc mà không cần send file như vậy đâu bạn

minhdang6110

cài theo đường dẫn nào vậy nhỉ?:-?

Cài bằng cách Sync file .ipa đó với Iphone bằng iTunes bạn nhé!;;)
Bạn nên đọc và tìm hiểu kỹ các bài viết trước khi hỏi chứ! Vấn đề này đơn giản thôi mà bạn.;;)

mlxx_1977

Cài bằng cách Sync file .ipa đó với Iphone bằng iTunes bạn nhé!;;)
Bạn nên đọc và tìm hiểu kỹ các bài viết trước khi hỏi chứ! Vấn đề này đơn giản thôi mà bạn.;;)

cũng vì đơn giản là mình chưa down nên ko biết nó là file gì nên mới hỏi vậy, mà cũng tại ko có tý hình nào nên mù tịt, vì ăn táo mấy lần với cái thể loại hiện đồng hồ, hiện thời tiết ở màn hình chờ rồi nên thận trọng là hơn:|

NguyenHuuTrong

Đây là App ! khi vào App thì sẽ hiện đồng hồ với nhìu loại màu lấp lánh tuỳ bạn chọn ! ko bị gì đâu mà các kụ lo ! ;))

nhannghia82

anh trọng oi sao ở che độ chờ mà ko không hiện đồng hồ lên vậy anh Trọng. chỉ cho em với . cám ơn anh