• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Club Những chiến Binh HTC vào báo danh... TP HCM.

thienhoangit

thiết lập 1 club mới dành cho anh em dùng HTC mọi model... trong khu vực TP HCM để trao đổi phần mềm, cách sử dụng, các thủ thuật chia sẻ với nhau. Thi thoảng Ofline để bày các mánh khóe cho nhau :D. Mong anh em ủng hộ nha.

duytnt

Số báo danh: 02
Tên: Nguyễn Võ Anh Duy
Tên gọi PDAViệt: duytnt
Mobile: Htc HD2

thienhoangit

Tên : Thiên Hoàng
Tên các 4rum : thienhoangit
Mobile : HTD HD2 T-Mobile
Q12.
Hiện nay mình có 1 chú HTC HD2 T-Mobile 16 GB xách tay về mới nguyên 100% fullbox, galngty.... phụ kiện chưa khui.. BH 12 tháng toàn cầu... Ai cần thì mình để lại giá hưũ nghị 9tr. Là thành viên PDA Việt đc giảm 100k, Nếu lên tận nhà mình mua thì giảm cho 100k nữa. 8800 hehe. CHợ tân chánh hiệp, tô ký, Q12.
Đt : 0909990010

phenmientay

Thế Huy : nick phenmientay HTC_HD2 T mobile.
@ thienhoang : bạn đăng sớm 1 chút thì hay quá. Mình mới ra tiệm làm 1 con giá 9.7

Chỉnh sửa cuối:

tuongvotinh

DUY TƯỜNG
ALO : 0986050351
HTC HD2
AI CÓ PHẦN MỀM SHARE EM VỚI NHA. MỚI XÀI KO DC RÀNH LẮM

ProThanhSG

Chào cả nhà. Mình có con HTC Touch HD (hơi cùi một tí) nhưng cũng xin điểm danh với anh em SG vậy.
Chúc cả nhà nhiều niềm vui và luôn may mắn trong cuộc sống.

trongnhu88

minh moi mua cai hd2 t-mobile.nen con ga lam.
cac ban cho minh ho tai sao minh down game duoi "CAB" va cau hinh hop voi may ma k cai duoc
no cu bao k thanh cong.
lam sao de cai duoc game?mong ban nao biet chi dum minh voi
THANK!

lamchannguyen

Hi,rồi cũng đến lượt tôi
Tên: Lâm Chấn Nguyên
HTC Touch Black II

Chào cả nhà HTC pro...