• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có anh em nào ở Hà Tĩnh vào làm quen

anttim

thấy các khu vực khác offline ầm ầm mà dân mình im lặng quá . mình lập topic này mong gạp được nhiều anh em Hà Tĩnh trên Pdaviet và hi vọng sẽ có những buổi offline để gia lưu học hỏi lẫn nhau :D
nick Pdaviet : anttim
tên : Ng.A.Tuấn
địa chỉ : Xuân hồng- Nghi Xuân
nghề nghiệp : sinh viên
số đt :0904740592
rất mong được sự ủng hộ của các bạn :D

nam470

Có Hà Tĩnh đây. Nhưng lại đang ở Đăk Lawk nên không thể tham gia được rồi. Cố gắng lên Hà Tĩnh quê choa :D

anhtang

Hà tĩnh 100% đây,xin được vào điểm danh.anh em ht mình dạo này thế nào rùi nhỉ.

anhtang

Anh em hà tĩnh dao này bận gì mà k thấy ai hết ta,chủ top đi đâu rồi mà k thấy hô hào gì hềt cả.

kenzzi

Có Hà Tĩnh đây. Nhưng lại đang ở Đăk Lawk nên không thể tham gia được rồi. Cố gắng lên Hà Tĩnh quê choa :D

mình cũng giống y chang như bác Nam. Quê ở HT nhưng hiện đang sinh sống và công tác ở BMT,hôm bữa anh em ĐăkLăk - ĐăkNông tổ chức Off mình và bác Nam cũng đã nhận đồng hương rồi,chúc các mem HT sức khỏe,vạn sự như ý,hy vọng có dịp nào về thăm quê sẽ được giao lưu cùng các bạn...

hantinhtu_baby

Anh em HàTĩnh mình chuẩn bị offline Chúc Mừng Năm Mới 2011 nha!:))

Anh em HàTĩnh mình chuẩn bị offline=D> Chúc Mừng Năm Mới 2011 nha!:))

DucLong

Super V.I.P
Ở TP, Hà tĩnh đê.
Nhà nhìn ra hồ công an vũ trang nhưng xa quê lâu rồi, thi thoảng mới về được. Năm kia mới về họp mặt ở trường Cấp 3 Phan Đình Phùng. Nhiều lúc nhớ quê za ziết đến lặng cả người mà công việc bận quá. Bao giờ mới có dịp xin hẹn được gặp mặt các bạn đây.

hantinhtu_baby

Ở TP, Hà tĩnh đê.
Nhà nhìn ra hồ công an vũ trang nhưng xa quê lâu rồi, thi thoảng mới về được. Năm kia mới về họp mặt ở trường Cấp 3 Phan Đình Phùng. Nhiều lúc nhớ quê za ziết đến lặng cả người mà công việc bận quá. Bao giờ mới có dịp xin hẹn được gặp mặt các bạn đây.

Người Hàtĩnh mình cả nàz!Mình củng xa quê 2-3năm rùi chưa zề wê đc naz!hy vọng dịp ae Hàtĩnh mình offline cho rộn ràng naz!

duong_hvan

hehe. Mình ₫iểm danh. Hehe. Cam xuyen day. Mình ₫ang học ở hà nội. Ae có ai học ở hà nội không nạh?