• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÓ CÁCH NÀO LÀM LOA TRONG W950I NGHE LỚI KHÔNG. HELP ME

vukyson

Mình đang xài W950i nhưng mà loa trong dùng để thoại nhỏ ơi là nhỏ.Muốn nghe thì phải thật sự lắng nghe mới nghe được.Có ai biết chỉ dẫn mình với. Nếu thay loa mới có lớn lên không. Làm sao đây các bạn.

Boykinhdi

úp fimware mới nhất và modsound full v2.2 by dongxanh là cải thiện được bạn ạ

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Mình đang xài W950i nhưng mà loa trong dùng để thoại nhỏ ơi là nhỏ.Muốn nghe thì phải thật sự lắng nghe mới nghe được.Có ai biết chỉ dẫn mình với. Nếu thay loa mới có lớn lên không. Làm sao đây các bạn.
Bạn tham khảo cách mod sound của doxanh tại đây , bài này mod cải thiện rất là rõ http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=35640

vukyson

Bạn ơi. Mình upfirmwe thế nào vậy ban. Khi mình nghe thoại có lớn không bạn. Mình không biết làm thế nào cả.

O9xx19xx29

Bạn ơi. Mình upfirmwe thế nào vậy ban. Khi mình nghe thoại có lớn không bạn. Mình không biết làm thế nào cả.
Up lại chỉ làm sạch máy và update bản firmware mới nhất thôi chứ ko tăng được loa thoại
Để tăng loa thoại bạn dùng cách này là khá hay: vào menu service và vào phần test âm thanh để tăng chỉnh lên xuống front và rear từ 0-100% và ngược lại vài lần là loa tự to lên ( loa thoại ).
Để vào menu server ấn như sau: *up* down down * down* với up là 1 lần cuộn xuống và down là 1 lần cuộn lên của bánh xe ở bên sườn trái W950i