• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có ROM Blue Angel tích hợp sẳn TF2D hoặc TF3D không?

vnndocket

Active Member
Xin chào cả nhà.
Không biết đã có ai sử dụng bản ROM nào chạy tốt và có tích hợp sản TF2D hoặc TF3D không?
Hổm nay tìm nhiều lắm rồi mà không thấy. Vào những trang nước ngoài về PDA thì cũng chả thấy với lại tiếng anh nên cũng chẳn hiểu gì nhiều.

Ai có gởi link cho nha? Cảm ơn nhiều. Hoặc PM:

Y!M: phuyenxanh | Paltalk: O2 Mini | Skype: ThegioiKTS :-?

Dung_MDA

Bộ nhớ ROM cho BA chỉ có vẻn vẹn 32Mb,rất nhỏ.Do nó khó có hi vọng build bản T2D cho nó huống chi T3D,mà T3D thì không chạy được trên BA đâu..Các dòng có bộ nhớ ROM 128mb như WIZARD,PROPHET... thì ngon lành.T2D thì caafi đặt file .cab ở ngoài thôi.Hoặc cho vào EXT ROM cũng được.

xuandung11a2

Well-Known Member
Thế bó tay sao? Chán thế? TF2D nặng lắm sao?

T2D thì BA dư sức chạy mượt mà,còn T3D thì đừng nghĩ tới vì nó ở 1 đẳng cấp khác so với T2D:)),T2D thì cài file cab (11Mb) vào bộ nhớ ,my device là được rồi,không cho vào ROM được đâu.

vnndocket

Active Member
T2D thì BA dư sức chạy mượt mà,còn T3D thì đừng nghĩ tới vì nó ở 1 đẳng cấp khác so với T2D:)),T2D thì cài file cab (11Mb) vào bộ nhớ ,my device là được rồi,không cho vào ROM được đâu.

Ok! Cảm ơn Bác nhiều. Thế Bác có cái link 11MB đó không? Chỉ em đi?
Em có thấy mấy Topic kia có nhưng lung tung, nhiều quá. Cài mà chóng mặt, cài xong hổng thấy gì hết trơn.

Nếu có Link trọn gói setup một phát thì tốt quá. Thanks :-?

t2d6484

Ok! Cảm ơn Bác nhiều. Thế Bác có cái link 11MB đó không? Chỉ em đi?
Em có thấy mấy Topic kia có nhưng lung tung, nhiều quá. Cài mà chóng mặt, cài xong hổng thấy gì hết trơn.

Nếu có Link trọn gói setup một phát thì tốt quá. Thanks :-?

đây nè bạn:
http://www.mediafire.com/file/jdwluizjjmz/T2D.rar
bạn down về, giải nén, có 2 file xda 2DManila 2.0.19171723.00.cab & Manilla2D_NonHTC_Patch.CAB bạn cài file xda trước rồi cài bản patch sau, cài vào đâu cũng được, have fun!!:)

Chỉnh sửa cuối: