• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có thể Việt hóa GGheart v1.52 bằng cách dùng Font Creator

Status
Không mở trả lời sau này.

Chienkon88

Khó! Nhưng không phải là không làm được. 1 ngày không xong thì 10 ngày. 10 ngày không xong thì 100 ngày... 100 ngày không xong thì 1 năm. Kiến tha lâu đầy tổ:-?

Đây là thành quả sau 15 phút

tiếp tục phát huy nhé pác võthiện ! \-/

chặng đường tuy còn gian nan vất vả nhưng không phải là không vượt qua được ! =D>

chúc vui !

0938399557

Chỉ mất 15 phút mà được như vậy rồi thì làm gì đến 1 năm hả bạn.Cố gắng lên anh em đang mong đợi đó

Caominh171

Mà cho M hỏi là làm sao mình nhận dạng được chữ nào chữ nào để hok bị sai vị trí nhỉ?

Auto

Sao k mod font lại thành số thứ tự nhỉ.
Nếu có 1000 kí tự thì đổi tất cả thành 0001 đến 1000, cho vào máy, test rồi nhìn số mà mod lại 1lần nữa. Chứ chữ china sao mà nhìn nỗi :-??

Caominh171

Sao k mod font lại thành số thứ tự nhỉ.
Nếu có 1000 kí tự thì đổi tất cả thành 0001 đến 1000, cho vào máy, test rồi nhìn số mà mod lại 1lần nữa. Chứ chữ china sao mà nhìn nỗi :-??

Tiếc là pm mod font hok tự đánh số cho mình thế mới chết @@

Thangnd31082

Có phần mềm nào tìm mã của ttf kg?. Ví dụ chức năng Find trong Font Creator > $51FA tương ứng với chữ

Bản chất của nó hình như là hình ảnh thì phải Thiện ạ ! Vì khi dùng cái Font Creator còn có thể chỉnh được độ thanh mảnh , đậm của Fonts nữa mà ! Do đó khó có thể find mã của từng kí tự !

Bây giờ chủ yếu dịch những phần chính như Chọn giao diện, fonts chữ, vì GGheart rất dễ sử dụng;;)

z01222282682

sao cài thì được,vào lại không được??? nó bắt mình kết nối Wifi???? GPRS không được hả mấy pro???? ngồi mò nãy giờ dịch thử,vào test lại không được (!fs):((

Status
Không mở trả lời sau này.