• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cờ Tướng Game SIS

nouvu2372

Chinese.Chess_v2.0.1.S60v3

Với thể loại đánh cờ Tướng gần gũi chắc hẳn ai trong chúng ta đều biết chơi thể loại cờ này
Và nay đã có trong mobile của bạn với màn hình thân thiện dễ sử dụng,các quân cờ được cách điệu thành những hình ảnh theo đúng tên tương ứng với chúng

thanhnam711

pm này có lâu rồi, phát triển ở mobile lap, có hỗ trợ chơi qua bluetooth nhưng rất khó kết nối, hơn nữa icon quân cờ nhìn có vẻ "tượng hình" quá, không sát với cờ tướng mình hay chơi

BabyKillerPro

ngồi test 1 ngày thì thấy trò này khó chơi quá @_@ nhất là cái đoạn select quân,cứ phải bấm vòng vòng mới đến được quân cần đi :Z

lphuc_2003

minh ngoi test thu roi.ban nay no de choi qua. minh choi thang hoai nen thay nan. co ban nao cap pro ko,post lên cho mình sài với

dung1291985

pm này có lâu rồi, phát triển ở mobile lap, có hỗ trợ chơi qua bluetooth nhưng rất khó kết nối, hơn nữa icon quân cờ nhìn có vẻ "tượng hình" quá, không sát với cờ tướng mình hay chơi

icon quân cờ đổi được hình dáng đó bạn, đây là game sis nước ngoài ko liên quan gì đến mobile lab cả :-??

traihp9001

Well-Known Member

Icon của các quân cờ có thể thay đổi đc mà bạn.bạn ấn phím chọn trái =>View=>Switch pieces

ngồi test 1 ngày thì thấy trò này khó chơi quá @_@ nhất là cái đoạn select quân,cứ phải bấm vòng vòng mới đến được quân cần đi :Z

nếu bạn sử dụng phím 5 chiều thì phải bấm vồng vòng là đúng.bạn có thể sử dụng các phím 2,4,6,8 để di chuyển từng ô 1 theo chiều ngang dọc

minh ngoi test thu roi.ban nay no de choi qua. minh choi thang hoai nen thay nan. co ban nao cap pro ko,post lên cho mình sài với

trong game có rất nhiều cấp độ từ dễ đến khó mà.bạn có thể chọn bằng cách ấn phím chọn trái => new game=>Against(phần này là để bạn chọn cấp độ của đối thủ từ Beginer đến Expert hoặc có thể chọn để chơi 2 người trên 1 máy)

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao ko giúp cho trót con cái pasword dẻ mỏ rar nủa

Có ai cài password đâu mà cần pass. Bác down về bỏ đuôi .7z thì sẽ có file .rar. Giải nén file .rar sẽ có file .sis rồi cài vào máy thôi.