• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cỏ úa s60v3v5-Duylinh27884

giangvungtau

theme chủ đề222222

mình ko rành về cái này bạn ơi.bạn add dùm mình được hok.mình kết cái này quá trời.bạn add giúp mình nhé.thanks.mình mở bằng x-plore thấy có file appshelldata.xm nhưng ko mở để đọc được.bạn giúp mình với nhé.thanks bạn.sao mình relpy toàn bị báo lỗi hoài.lâu rồi mình ko vào giờ làm như thế này thủ tục rườm rà quá.radom question và tiêu đề để làm gì thì mình chẳng hiểu được.trước đây có vẻ hay hơn.

duylinh27884

Moderator
Sorry bạn,trước nay mìh ko ghé vào topic này.vì có nhiều bác dùg tool autospot spam quảng cáo nên dđ mới đặt radom để hạn chế vấn đề này bạn ạ,còn về file appshelldata.xml bạn dùg xplore bấm phím 8 để xem đc nội dug trog file này

giangvungtau

bạn mở file appshelldata.xml ở private/101f4cd2/ lên xem major và minor của các folder chưa hiện trên máy bạn mìh add cho,vì có nhữg folder mà major và minor của chúng trên các dòng máy sẽ khác nhau nên hện máy này mà ko có trên máy kia.Lưu ý data trog file appshelldata.xml nhìn khá rối mắt nên bạn để ý kỷ để cho đúng major và minor nha,cho sai thì có add vào nó cũg ko hiện trên theme đâu

Linh ơi.mình thấy nó ghi là icon skin minor là 13FF và major là 101F86E3

giangvungtau

1 cái là giao tiếp,1 cái là internet,văn phòng,trợ giúp.linh cho mình hỏi mấy cái icon trong cài đặt mình muốn đổi kiểu khác cho nó đẹp luôn được hok

duylinh27884

Moderator
1 cái là giao tiếp,1 cái là internet,văn phòng,trợ giúp.linh cho mình hỏi mấy cái icon trong cài đặt mình muốn đổi kiểu khác cho nó đẹp luôn được hok

Mỗi 1 thư mục gồm 2 cái minor và major,bạn đưa tới 3 thư mục sao chỉ có 1 cặp minor và major vậy:( thôi đưa cái file đấy máy của bạn lên đây mìh xem cho nhah

giangvungtau

Mỗi 1 thư mục gồm 2 cái minor và major,bạn đưa tới 3 thư mục sao chỉ có 1 cặp minor và major vậy:( thôi đưa cái file đấy máy của bạn lên đây mìh xem cho nhah

bạn cho mình hỏi mục nào để gửi file lên vậy.mình tìm mãi ko thấy

dangquy197

Cái cột sóng của theme có sẵn mình ko xóa cho nó trong suốt được hả bác DuyLinh :)