• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Coffee go SG 29/6!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

nhock_genic

Đúng 9h, số Dt của em là 0933493394,để tránh truờng hợp không ai nhân ra em, nên em tới em sẽ gọi cho anh BatKid,thanks

nhocbanme

Tình hình off ngày mai có vẻ hoành tráng đây ^^
A BatKid chắc phải làm cái bốc thăm trúng thưởng quá. ;;)
Phần thường là 1 sợi cable retose Bootloader của ATOM/ATOM EXEC/HP68xx :))

TranMinhMan

Super V.I.P
Bên nhà xác chưa có AL =))=))=))=))=))=))=))=))=))

Mém tí MedKid đưa con AL vô nhà xác gòy đó!?:p:)) A đòi lấy xác con vợ e nữa là AL tuyệt chủng theo con Hima lun đó!!!=))=))=))
Thui tha cho e, e sống và làm việc theo hiến pháp và pháp luật, tuân thủ chế độ "1 vợ 1 chồng". Ko giống a Sơn rướt "cô vợ bé Atom" về rùi đưa "bà vợ già Hima" ra nhà xác. Nhẫn tâm w..á..á..!!!=))=))=))
Mà hình như a Thành cũng 2 vợ hén, tính hiến e nào cho khoa học đây!? Mai nhờ BatKid bói cho a 1 quẻ mới được!=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

nhock_genic

cho em xin lỗi vì em nói đi mà không có mặt,vì có chuyện gấp nên không đi được,các of lần sau em sẽ không bỏ qua đâu,bỏ buổi hôm nay tiếc thật.pi các anh, chúc các anh ngu ngon và thắng lớn trong trân trung ket euro này.

Sonblack

Super V.I.P
cho em xin lỗi vì em nói đi mà không có mặt,vì có chuyện gấp nên không đi được,các of lần sau em sẽ không bỏ qua đâu,bỏ buổi hôm nay tiếc thật.pi các anh, chúc các anh ngu ngon và thắng lớn trong trân trung ket euro này.

Không sao đâu chú em! Lần sau vậy, giúp được gì thì anh em giúp thôi mà! Đừng lo! :D

nhocbanme

Toàn thân mệt mỏi, ê ẩm. => Off kỉu này oải mún chít...hjx hjx
Nhưng mà được cái là vui vô đối ^^

Medkid

Hôm nay công nhận vui thật. Giờ vẫn còn mệt, không hiểu lát coi EURO rồi mai làm sao mà dậy nữa. :D

PS: Kỉ niệm ngày khai sinh Sờ Lờ, khai tử HIMA. Từ nay PV đã có FUBU cho Sờ Lờ nhưng đã hết ROM cho HIMA. (check sign của mình kìa) :D

nhock_genic

thanks các anh nhiều.Cũng sợ off lần tới có em tham dự làm các anh thôi,tại em có nhiều thứ dể hỏi lám,kakaka.

Status
Không mở trả lời sau này.