• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ColorSplash - Chỉnh sửa ảnh với hình ảnh Cool và ngộ nha

trannhungoc

Anh ơi chỉ giáo dùm em với!!! em download phần mềm về và cài đặt nhưng khi cài lại báo : The application " .... " was not installed on the Iphone " nhungoc" because it could not be verified . Giờ em phải làm thế nào để có được phần mềm này nhỉ?? Mong các anh chỉ giáo! Em mới mua Iphone về mà sử dụng nó khó quá! Em cảm ơn các anh!!!

trannhungoc

cảm ơn anh đã chỉ giáo!!! Em đang xem nhưng chưa làm thể!!! lần nữa cảm ơn anh!!

trannhungoc

em làm theo hướng dẫn mà mãi không có được các anh ạ!!! vậy phải chờ thời gian nghiên cứu rôi!! Hu đến lúc đó chắc Iphoen thành mốt cũ mất ròi

dungeasy

bạn xem máy bạn đã cài open SSH chưa , đang xài firware nào , đã get free 1 phần mềm trên apple store chưa , có phần mềm nào bị lỗi hay chỉ cái này thôi

trannhungoc

cảm ơn anh đã quan tâm!!! Em đã cài Open SSH rồi, mầy mò bao nhiêu lâu!!! Diễn đàn có ích thật!!! Em cảm ơn các anh nhiều!!!