• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Compass Touch 1.0 unsign - La bàn trên IP cho S60v3 và s^³

trantanthanh77

Compass Touch 1.0 unsign - La bàn trên IP cho S60v5 và s^³

Ứg dụng này khá đơn gjản, nghe tên cũg pít được chức năg chính của nó r! Nên e cũg khôg cần giới thjệu nhìu.
Link: http://www.mediafire.com/?8b8z1sdpe6f7aal
DOWN RỒI NHỚ THANKS NHÁ!

Chỉnh sửa cuối:

hoaikent_gl

cài vô rồi nhưng không biết sử dụng sao hết , trời ơi ai nói cho tôi biết đi .

trantanthanh77

ko nói thông tin dùng chp máy nào à. chung chung quá

Máy nào xàj chả đx =.=, miễng là v5 vs ^3 là ok! Nhân tiện nhờ bác mod sửa lạj tjêu đề zùm e, là s60v5 chứ ko phảj s60v3, e tks nhìu!

cài vô rồi nhưng không biết sử dụng sao hết , trời ơi ai nói cho tôi biết đi .

Ax, đừg có nój vs e là từ đó h pác chưa pao h xàj la pàg nha,
La pàng dùng để xác địh các hướg đôg, tây, nam, pắc á!

binhanalog1

bạn ơi! sao mình cài trên máy 5800 thì ứng dụng không hoạt động vậy bạn ? mặc dù trên máy vẫn hiện ra icon phần mềm, nhưng khi mình chạm vào thì phần mềm vẫn không có gì thay đổi cả.

hiepsinight

bạn ơi! sao mình cài trên máy 5800 thì ứng dụng không hoạt động vậy bạn ? mặc dù trên máy vẫn hiện ra icon phần mềm, nhưng khi mình chạm vào thì phần mềm vẫn không có gì thay đổi cả.

cái này chỉ dành cho symbian 3 hoặc n97 vì có hỗ trợ từ kế , 5800 không dùng đc bạn àh

handsomedn

Máy nào xàj chả đx =.=, miễng là v5 vs ^3 là ok! Nhân tiện nhờ bác mod sửa lạj tjêu đề zùm e, là s60v5 chứ ko phảj s60v3, e tks nhìu!

Ax, đừg có nój vs e là từ đó h pác chưa pao h xàj la pàg nha,
La pàng dùng để xác địh các hướg đôg, tây, nam, pắc á!

Mình cũng là thành viên lâu ngày của PDAVIET, nhưng mình xin góp ý với bạn hãy giữ bản sắc Tiếng Việt, bạn post bài rất tốt nhưng đừng viết những chữ ngớ ngẫn như vậy nữa. Cám ơn nếu bạn thay đổi!

nguyenmaucam

ÔI,cái này sử dụng GPS nên khi kích hoạt đòi hỏi phải kết nối mạng và GPS.N8 không có từ kế đâu bạn ơi!