• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÔNG CỤ SIGN NGUYÊN GỐC CHO UIQ

CongVoi

Super V.I.P
UIQSign

Mình dùng chương trình này thấy rất đơn giản và nhanh chóng.Post lên chia sẻ cùng anh em cần công cụ sign(Dành cho các bạn đã có file cer rồi nhé).Bộ dưới đây gồm 4 file các bạn dùng file cert.cer,key.key của chính các bạn để thay thế hai file cert.cer,key.key trong đấy nhé.Sau khi đã thay hai file cert.cer,key.key rồi thì các bạn vận hành file UIQSing.exe dẫn trực tiếp đến file cần Sign(Trong máy tính các bạn) và ấn sign thui,không phải đổi tên hay làm bất kì một cái gì khácChú ý file đã được Sign sẽ nằm cùng ở chỗ file Sign đó.Bạn nào thấy thích thì hãy tải về dùng nhé.Chúc các bạn luôn vui vẻ

20080429_f039b25b93b34f1126de0q2FvhNg0qjy.bmp

nguyendoanto

bạn ơi. mình tải về cài đặt nó hiện chữ"the application failed to initialize properly (0x0000135). click on ok to tẻminate the application"
là sao vậy bạn. chỉ giùm mình với

CongVoi

Super V.I.P
bạn ơi. mình tải về cài đặt nó hiện chữ"the application failed to initialize properly (0x0000135). click on ok to tẻminate the application"
là sao vậy bạn. chỉ giùm mình với

Cái này là dùng trên PC mà bạn.Có cần phải cài đặt cái gì đâu,chạy trực tiếp luôn với file cer+key của máy điện thoại bạn mà.:-?:-?

nguyendoanto

Cái này là dùng trên PC mà bạn.Có cần phải cài đặt cái gì đâu,chạy trực tiếp luôn với file cer+key của máy điện thoại bạn mà.:-?:-?
mình cài trên PC mà nó hiện ra cái bảng như vậy đó. đã thay the file cer và key của mình vào rồi. giúp mình với

CongVoi

Super V.I.P
mình cài trên PC mà nó hiện ra cái bảng như vậy đó. đã thay the file cer và key của mình vào rồi. giúp mình với

Bạn để 4 file vào cùng 1 chỗ: cer+key+UIQSign+signsis

Xong rồi nhấn UIQSign nó sẽ hiện ra cái bảng.Bạn ấn vào cái ô vuôg có 3 dấu chấm ". . ." để tìm file cần sign.Xong rồi ấn chỗ nút (S) để sign là ok.

nguyendoanto

Bạn để 4 file vào cùng 1 chỗ: cer+key+UIQSign+signsis

Xong rồi nhấn UIQSign nó sẽ hiện ra cái bảng.Bạn ấn vào cái ô vuôg có 3 dấu chấm ". . ." để tìm file cần sign.Xong rồi ấn chỗ nút (S) để sign là ok.

nó vẫn vậy à bạn ơi. mấy bữa trước mình còn xài được. từ khi up lên r6e28 thì ko sign được nữa đã làm như bạn chỉ. bạn có thể gửi file này qua imail nguyendoantoi@gmail.com cho mình được không:-/

x0x0x

Mình cũng bị trường hợp tương tự như thế ! File UIQSing.exe không chạy mà báo lỗi .

trankhap1i

bac congvoi cho em xin 4file luôn được ko ?em chưa co file nào hết .em đang cần chương trình này lắm .thanks bac nhìu

LamSaoGio

Công voi ơi cho hỏi tìm cac software unsign ở đâu?
Mình thử sign file cài đặt sis bình thường nhưng nó bảo ko phải .sis >"<