• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Contact Guide Pro v1.16.1 Ovi Share by vutaikt 29/2/2012-Quản lý danh bạ pro

Dragon459

Manager
nhưng cái này bản quyền của bác vutaikt cậu ạ...cậu ấy không mún share vì bên nước ngoài nhiều Forum chơi kiểu post bài mà không ghi nguồn mua của ai mà còn chỉnh sửa lại là đồ của mình....nên bác ấy mới đề nghị mình không share ra nước ngoài...cậu thông cảm dùm....
đấy là ý kiến riêng thôi.chứ chả ép buộc được.
Mỗi người 1 chính kiến riêng mà

boy_online01

Bản thân em k thích kiểu này.có rất nhiều ứng dụng bên nước ngoài mua về và được post chia sẻ ở diễn đàn của mình.vậy tại sao mình lại k chơi đẹp lại.
Làm thế không Fair Play tẹo nào.
Em thấy cũng bình thường. Ko phải cái gì cũng chia sẻ đc, cũng như bác/em có themes độc mà có chịu share đâu ;;). Việc chia sẻ mục đích chính cũng chỉ là quảng bá bản thân/forum thôi, ko chia sẻ - giữ lại 1 vài apps cũng chả có vấn đề gì, bác cứ làm quá :D

cậu rãnh thì Việt hóa lun đi boy còn pass thì đặt như topic này đi

Bác viettin76 nhận làm rồi, nhưng mình chưa thấy bác ấy hồi âm lại là đã Vi đc tí nào chưa vì ko giải nén đc :D

Dragon459

Manager
Đừng đánh đồng 2 việc đó boy ơi. 1 đằng là k thể chia sẻ cho bất kì ai.
còn 1 đằng là chia sẻ nhưng hạn chế
Mà thôi.tùy mọi người.đó là ý kiến của mình. :D
Mình vẫn sống thực với bản thân của mình hiện tại

YinYang

Active Member
Em thấy cũng bình thường. Ko phải cái gì cũng chia sẻ đc, cũng như bác/em có themes độc mà có chịu share đâu ;;). Việc chia sẻ mục đích chính cũng chỉ là quảng bá bản thân/forum thôi, ko chia sẻ - giữ lại 1 vài apps cũng chả có vấn đề gì, bác cứ làm quá :D

Bác viettin76 nhận làm rồi, nhưng mình chưa thấy bác ấy hồi âm lại là đã Vi đc tí nào chưa vì ko giải nén đc :D

Em đang Vi cái này :D

YinYang

Active Member
Chắc chú viettin ko việt hóa cái này đâu :D. Em vh đi.
Mà hôm nay lạ nhỉ? Ko ai hỏi xem cái này có tốn RAM ko àk :D

hỏi nhiều quá chán rồi a ạ. giờ chuyển sang chế độ tự test, tự hỏi mình và tự trả lời =))

YinYang

Active Member
k biết có ai cần k, bản này full mua từ ovi và k đặt pass gì hết.

:|. Chủ 2pic đã nói như thế mà a lại đưa 1 cái không pass lên. Như thế làm khó chủ 2pic còn gì. Nếu muốn thì a có thể lập hẳn 1 cái 2pic khác cơ mà :|

Last edited by a moderator:

tranlaptoan

Cái tính năng nổi bật nhất của cái này là gì thế các bạn, để tớ còn biết đường mà dùng. Thấy hay mà thử nhỉ. :)

YinYang

Active Member
Cái tính năng nổi bật nhất của cái này là gì thế các bạn, để tớ còn biết đường mà dùng. Thấy hay mà thử nhỉ. :)

test thử đi bạn :D. tự mình test và biết những tính năng sẽ hay hơn đấy :D

viettin76

Member
hỏng hay bằng youlu bạn oy, cài đặt xơ xài, giao diện thì quá phổ thông, về Ram thì chiếm dung dử liệu ngang bằng youlu, đó là cảm nhận của em

a2king

hỏng hay bằng youlu bạn oy, cài đặt xơ xài, giao diện thì quá phổ thông, về Ram thì chiếm dung dử liệu ngang bằng youlu, đó là cảm nhận của em

chính xác, đang định lên ghi ý kiến thì thấy bạn có ý giống mình. chiềm hơn 5Mb RAM.

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager

Đúng là Pro mà giao diện cùi bắp quá.