• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ControlFreak 2 V 2.7_S60 điều khiển máy tính bằng ĐT thông qua bluetoo

TruBic

Well-Known Member
được sự nhờ cậy của bạn tiephien1 và được sự đồng ý của anh kojiro mình đã VH xong phần mềm ControlFreak 2 Version 2.7_S60 Full này và xin mượn lời trích dẫn của tiephien1 (vì máy tính mình ko có cổng bluetoooth ) nên các bạn test rồi cho ý kiến nhé
đây là pm điều khiển máy tính bằng s60 v2 thông qua bluetooth và winamp ( pm nghe nhạc trên pc). pm này có thể điều khiển chuột, hiện desktop pc trên màn hình dt. có thể đánh văn bản, điều khiển winamp..v..v...

tiephien1

thật tuyệt vời. cảm ơn anh rất nhiều. em sẽ tải và test xem thế nào. mỗi tội chiều nay máy tính em đem về quê mất rồi nên không test luôn được. bao giờ về quê em xẽ test sau. cảm ơn anh.
các anh em vào:mtvoid.com để tải file cài trên máy tình và trên đt nhé!

TruBic

Well-Known Member
thật tuyệt vời. cảm ơn anh rất nhiều. em sẽ tải và test xem thế nào. mỗi tội chiều nay máy tính em đem về quê mất rồi nên không test luôn được. bao giờ về quê em xẽ test sau. cảm ơn anh.
các anh em vào:mtvoid.com để tải file cài trên máy tình và trên đt nhé!
Trời sao em ko nói sớm vào đó tải file cho máy tính để anh vào tải và up luôn giờ anh ở nhà làm sao up được. Thôi để lần sau anh tải rồi up luôn 1 lượt. Chúc em sử dụng phần mềm này vui vẻ. Nếu có gì cứ pm cho anh hoặc gọi số 0979651657 anh sẽ trả lời cho nhé

Posted via Mobile Device

tiephien1

Trời sao em ko nói sớm vào đó tải file cho máy tính để anh vào tải và up luôn giờ anh ở nhà làm sao up được. Thôi để lần sau anh tải rồi up luôn 1 lượt. Chúc em sử dụng phần mềm này vui vẻ. Nếu có gì cứ pm cho anh hoặc gọi số 0979651657 anh sẽ trả lời cho nhé

Posted via Mobile Device

anh em tải file cài vào máy tính.sau khi cài xong sẽ tự có 1 file ControlFreak.sis trên màn hình máy tính, cóp file đó vào đt rồi cài như bình thường. muốn dùng pm này thì pc phải có bluetooth và pm nghe nhạc winmap. vì ControlFreak điều khiển PC thông qua winmap. các bạn nên cài bản winmap mới nhất nhé. vào trang chủ tải để lấy bản mới nhất. giờ em đang ôn thi nên không có thời gian post trực tiếp lên diễn đàn. thông cảm.
cách cài và sử dụng mọi người có thể tham khảo ở:http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=8589

tiephien1

anh ơi sao giờ em không load được danh sach bài hát vậy nhỉ? cứ ấn phím 7 ( để load danh sách) thì nó bảo đợi. nhưng đợi mãi chẳng thấy được gì cả.hic

TruBic

Well-Known Member
anh ơi sao giờ em không load được danh sach bài hát vậy nhỉ? cứ ấn phím 7 ( để load danh sách) thì nó bảo đợi. nhưng đợi mãi chẳng thấy được gì cả.hic
em thử dùng bản gốc load xem được ko. Vì máy tính anh ko có bluetooh nên anh ko test thử được. Có gì trả lời anh nhé. Mà cũng có thể máy em cài nhiều nhạc quá nên mới như thế.

Posted via Mobile Device

tiephien1

em thử dùng bản gốc load xem được ko. Vì máy tính anh ko có bluetooh nên anh ko test thử được. Có gì trả lời anh nhé. Mà cũng có thể máy em cài nhiều nhạc quá nên mới như thế.

Posted via Mobile Device

em đã thử bản gốc nhưng vẫn vậy anh ahf. ngày trước load ngon lành nhưng giờ không hiểu sao lại không load được. không phải là do nhiều bài hát đâu anh. em nghĩ có thể là do bản winmap bị lỗi, nhưng em cài lại winmap ngưng vẫn bị. để em tải bản cũ hơn xem thế nào. em đangg dùng winmap mới nhất đã crack.

TruBic

Well-Known Member
em đã thử bản gốc nhưng vẫn vậy anh ahf. ngày trước load ngon lành nhưng giờ không hiểu sao lại không load được. không phải là do nhiều bài hát đâu anh. em nghĩ có thể là do bản winmap bị lỗi, nhưng em cài lại winmap ngưng vẫn bị. để em tải bản cũ hơn xem thế nào. em đangg dùng winmap mới nhất đã crack.
uh cứ thử xem. A chỉ Vh chứ ko chỉnh sửa gì thêm nên ko thể khác được. Có gì em pm lên nhé

Posted via Mobile Device