• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CORE PLAYER 1.2.5 – hot xem flash video và youtube

demonntl

Active Member
Phiên bản 1.2.5 mới nhất này có điểm đặc biệt là cho xem phim dạng flash video và có sẵn liên kết vào thẳng trang youtube để tải phim

Nó đã fix được nhiều lỗi của những phiên bản trước, đặc biệt là fix lỗi bị treo máy của phiên bản gần nhất là 1.2.4

Bản dưới đây,các bạn có thể sử dụng được rồi đấy!!

tin buồn là chưa có k.e.y hay crk nên các bạn phải chờ

* Built-In YouTube Support
* Bluetooth ready!* (A2DP and AVRCP)
* Podcast, Enhanced Podcast, CoreCaster Ready
* GPU support: Intel 2700g, ATI Imageon, QTv, Marvell Monahan Processors (more coming soon!)
*
Operating System Support: Symbian (all), CE (3.x - 4.x), Windows Mobile/Smartphone (5.x - 6.x), Palm. (Linux for OEM only)
* CPU Support: ARM9, ARM11, MIPS
*
CoreUI 'Universal skins' Widget. Allows you to create a unique custom user interface exactly how you want it!
*
Best in Class audio and video codecs like CoreAVC our High Definition H.264 video decoder
*
CoreTheque media library allows for easy management of your playlists and bookmarks

www.coreplayer.com - vô đây để trial nhé :D

DOWNLOAD : TẠI ĐÂY (1.8M)

Last edited by a moderator:

elicius

Có đường link nào để down bản này không bạn, không cho dùng thử cũng được, mình tìm hoài không thấy
thanks trước nha

CongVoi

Super V.I.P
Có đường link nào để down bản này không bạn, không cho dùng thử cũng được, mình tìm hoài không thấy
thanks trước nha

Bạn trở lại bài #1 trên đi,mình thêm links download rồi đấy.Chúc vui

oxygen

Phiên bản 1.2.5 mới nhất này có điểm đặc biệt là cho xem phim dạng flash video và có sẵn liên kết vào thẳng trang youtube để tải phim

Ý bạn là xem được file .swf và .flv trên dtdd hả?
Hay quá nhỉ! =D>

CongVoi

Super V.I.P
Ý bạn là xem được file .swf và .flv trên dtdd hả?
Hay quá nhỉ! =D>

Đúng rồi đó,xem được nhưng cái này chỉ là bản thử thôi.Dù sao có cung hơn không,bạn cài vào chơi cho nó đỡ nghiện rồi hôm nào có bản Full mình sẽ phát lên cho các bạn!!

kienlua

Mình thây cái này cũng hay đấy. Ban congvoi tim cho anh em bản full nhé. Cảm ơn trước

bobodl

serial number của chương trình này, ban Cong Voi đã tìm được chưa, cho mình xin với. Thanks

decon

a em mình chờ key thôi,hy vọng mấy pro sẽ sớm bẽ khoá được.

at007

Bản này đuôi cab trời đất ơi :)):)) , cái này dùng để setup cho mấy dòng dùng Window mobile rồi cha ơi =))=))
Mấy bạn khỏi down về đi cho mất công , không dùng được đâu :-??:-??

chính xác làm a e mừng hụt=))