• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CoreCodec.CorePlayer.v1.35.7340.Symbian.OS.9.x.S60 v3

phhuy

Member
vâng ạ!!!e đã test.và chỉ có bản SM 4.10 là chạy ổn định ạ các bản SM trước e dùng trên N73 và n95 đều xem đc nhưng với e 72 thì xem clip mp4 bị giật giật vài cái xong đứng yên kể cả những clip mp4 mình quay trong máy.còn các bác nói về định dạng FLV thì em thấy tùy loại FLV thôi,clip down trên mạng và you tube thì hầu như e thử chả cái nào xem đc cả toàn phải thông qua các PM convert.còn đúng là e cũng ko hỉu tại sao hôm qua cái link trên e ko down đc cứ hiện ra 5,78mb rồi nhưng kick vào down là ko đc ^^

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
vâng ạ!!!e đã test.và chỉ có bản SM 4.10 là chạy ổn định ạ các bản SM trước e dùng trên N73 và n95 đều xem đc nhưng với e 72 thì xem clip mp4 bị giật giật vài cái xong đứng yên kể cả những clip mp4 mình quay trong máy.còn các bác nói về định dạng FLV thì em thấy tùy loại FLV thôi,clip down trên mạng và you tube thì hầu như e thử chả cái nào xem đc cả toàn phải thông qua các PM convert.còn đúng là e cũng ko hỉu tại sao hôm qua cái link trên e ko down đc cứ hiện ra 5,78mb rồi nhưng kick vào down là ko đc ^^

Vừa check xong down bình thường bạn à.

heaven3tt

oài chủ top cho em hỏi cái. Cái này xem video đuôi .flv của youtube cóa giật tung tóe không .Em đã cài một số phần mềm xem phim trên 4rum ( smart movie + JULY Player ) nhưnng xem đuôi flv ( hầu như em tải video trên youtube ) về xem tàn giật. nản lắm . Còn cái này không biết ra sao mà smart movie voi JULY Player có gần 1 mb mà cái này chơi 5mb quả này cài vào máy chắc máy giật tung tóe chắc ko cần xem nữa ^^^^

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
oài chủ top cho em hỏi cái. Cái này xem video đuôi .flv của youtube cóa giật tung tóe không .Em đã cài một số phần mềm xem phim trên 4rum ( smart movie + JULY Player ) nhưnng xem đuôi flv ( hầu như em tải video trên youtube ) về xem tàn giật. nản lắm . Còn cái này không biết ra sao mà smart movie voi JULY Player có gần 1 mb mà cái này chơi 5mb quả này cài vào máy chắc máy giật tung tóe chắc ko cần xem nữa ^^^^

Down trên youtube về rồi conver lại đuôi khác rồi xem.

dimaateo

Sak toi dung ban 1.3.6 build 7427 for ARM (2005-2009) tu lau roi,hoi that ban moi cai fien ban cu ki nay o dau day,dung la lac hau

vuL_dnjW

1.36 sao k sài. haizzzz. À mà cho hỏi. Sao bản mình sài k " Giữ danh sách nhạc ".

nvtoan90

tải youtobe về mà convert thì nâu lám.pro có thể fix lỗi đó.xem nó không bị giật tung đít thì cho em xin.