• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CoreCorePlayer v1.2.5 S60v3 thảo luận.

tanghieu

Mất pác cho em hỏi chút, sao xem online trên điện thoại kg được, nó bảo phải cài Flash player, nhưng điện thoại N82 đã có sẵn rồi. Mình cài cả Core player và SmartMovie, xem bằng chương trình điện thoại và cả Opera mini vẫn không được. Cảm ơn mấy pác trước nha. Thank

tiny1990

Mất pác cho em hỏi chút, sao xem online trên điện thoại kg được, nó bảo phải cài Flash player, nhưng điện thoại N82 đã có sẵn rồi. Mình cài cả Core player và SmartMovie, xem bằng chương trình điện thoại và cả Opera mini vẫn không được. Cảm ơn mấy pác trước nha. Thank

xem file RM thì phải dùng Web mặc định trên máy :)). Còn Core thì chỉ xem được các tập tin của YouTube mà thôi. Còn thằng SM thì chỉ xem offline

tanghieu

Em dùng N82, vào xem phim trên điện thoại nhưng nó cứ báo phải cài Flash player, phim đuôi FLV. Mấy đại ca hướng dẫn cho em xem với.

kolya82

bác nào có core player 1.2.5 da signed và cr@cked rùi kô?chứ hack phone thì em ngại quá

phamtuantb

Posted via Mobile Device van la van de da hoi mong cac bac sua giup phong chu trong coreplayer 1.25 cua may n80. truoc day no khong mac benh nhu vay chi sau khi cai phong cho abbyy no moi bi o vuong khi mo ra.

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device van la van de da hoi mong cac bac sua giup phong chu trong coreplayer 1.25 cua may n80. truoc day no khong mac benh nhu vay chi sau khi cai phong cho abbyy no moi bi o vuong khi mo ra.

Thì bạn gỡ font ra, nếu font cài vào máy thì rút thẻ ra, tắt máy rồi khởi động lại, sau đó đút thẻ vào lại, vào folder font xóa nó đi. Ko dấu khó đọc ghê :(

phamtuantb

Posted via Mobile Device cach nay cung dc nhung go font ra thi tu dien abbyy lingvo lai bi loi,co loai font nao co the de 2 ung dung nay song chung voi nhau duoc khong?Mong cac anh chi bao.

khakhachua

mình muốn thay dổi tính mặc định của chương trinh này thì làm thế nào. cài xong mình mở 1 video hay 1 bài hát nào thì nó cứ dùng core để mở. mình muốn chương trình nghe nhạc, xem video của máy mở thì làm sao.

MinhThang

Manager
mình muốn thay dổi tính mặc định của chương trinh này thì làm thế nào. cài xong mình mở 1 video hay 1 bài hát nào thì nó cứ dùng core để mở. mình muốn chương trình nghe nhạc, xem video của máy mở thì làm sao.

Muốn mở chuơng trình mặc định của máy,thì bạn thoát nó ra và mở bằng chuơng trình của máy chứ có sao đâu.

khakhachua

Muốn mở chuơng trình mặc định của máy,thì bạn thoát nó ra và mở bằng chuơng trình của máy chứ có sao đâu.

hix. ko hỉu í roài. vd nha: bạn send 1 bài hát qua bluetooth vào máy thì nó hiển thị như tin nhắn đúng hem, sau đó bạn mở tin nhan đó ra thì thằng Core nó nhảy vào đọc file nhạc đó.đó. kiểu như nó Cỏe trở thành mặc định cho mấy cái file Media roài. mình mún bỏ tình mặc định này đi đc hem. xài kiẻu này hơikhos chịu.^^

hoatdong

Duyệt web bằng PM Skyfire sẽ là đáp án câu hỏi của Bác.
http://pdaviet.net/showthread.php?t=37761

Chỉnh sửa cuối: