• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer 1.30 UIQ3.0 FULL by WL&Alien (11/12)

Status
Không mở trả lời sau này.

Son_Do

Well-Known Member
hic. em ko hiểu anh Sơn nói gì cả :((

Tại mình thấy bạn Sonnguyen_uiq3 nói là bị bọn Nga chơi đau mình mẩy nên mình đùa vậy thôi. Nếu cài vào đúng bản 1.30 thì dùng, không đúng thì.....cũng dùng và chờ bản 1.30 full khác, có đau chỉ là cái màn hình đau vì bị chọt mấy lần thôi(nhưng nếu bỏtiền ra mua KKKK thì lại khác, nếu không đúng thì đau thiệt).Theo mình thì có thể bản này thật đấy, nêu không phải 1.30 thì nó cũng đầy đủ hơn bản 1.25 full.

sonnguyen_uiq3

Hehe bạn đa nghi quá.Bạn này là bản chính thức rồi đấy.Cả thế giới ai cũng đang dùng.Ở bên china đang HOT như gì đây này.;)

mình là lính của TÀO THÁO mà.nhưng mình cũng phải test kỉ lại một chút nữa.bị bọn nga chơi một lần nên cũng hơi ấy ấy một chút.dù sao cũng thank bác cong nhiều nhé

CongVoi

Super V.I.P
mình là lính của TÀO THÁO mà.nhưng mình cũng phải test kỉ lại một chút nữa.bị bọn nga chơi một lần nên cũng hơi ấy ấy một chút.dù sao cũng thank bác cong nhiều nhé

Là PM miễn phí nhưng chất lượng mà bạn :D

sonnguyen_uiq3

Tại mình thấy bạn Sonnguyen_uiq3 nói là bị bọn Nga chơi đau mình mẩy nên mình đùa vậy thôi. Nếu cài vào đúng bản 1.30 thì dùng, không đúng thì.....cũng dùng và chờ bản 1.30 full khác, có đau chỉ là cái màn hình đau vì bị chọt mấy lần thôi(nhưng nếu bỏtiền ra mua KKKK thì lại khác, nếu không đúng thì đau thiệt).Theo mình thì có thể bản này thật đấy, nêu không phải 1.30 thì nó cũng đầy đủ hơn bản 1.25 full.

Đúng rồi ông ơi.mình chỉ bị đau màn hình thôi,mình đâu có mua key,mình thích dùng những gì mang tính đột phá cơ.ví dụ như phần mềm này bị bẻ khóa này.nếu tính ra tiền gprs mà mình dùng cho mục đich để down và theo dỏi tình hình thằng coreplayer này chắc cũng đủ mua cái key của hoangson xài rồi

sonnguyen_uiq3

Là PM miễn phí nhưng chất lượng mà bạn :D

bác congvoi ơi cho spam chút nha:mình có cái tai nghe bluetooth nokia BH 803,mình kết nối với p990i thì chỉ nghe được khi gọi điện ko à.còn nghe nhạc thì ko được dù mình đã vào transfer sound để thay đổi chế độ tai nghe mà ko thấy thiết bị kết nối(mặc dù gọi điện thì nghe được).ko biết là có phải tai nghe đó ko phù hợp với p9990i ko nhỉ.bác giúp tí nha.thanks

CongVoi

Super V.I.P
bác congvoi ơi cho spam chút nha:mình có cái tai nghe bluetooth nokia BH 803,mình kết nối với p990i thì chỉ nghe được khi gọi điện ko à.còn nghe nhạc thì ko được dù mình đã vào transfer sound để thay đổi chế độ tai nghe mà ko thấy thiết bị kết nối(mặc dù gọi điện thì nghe được).ko biết là có phải tai nghe đó ko phù hợp với p9990i ko nhỉ.bác giúp tí nha.thanks

Theo mình biết P1i cũng hem dùng đc nữa là P990i!!!

sonnguyen_uiq3

Theo mình biết P1i cũng hem dùng đc nữa là P990i!!!

Vậy à,vậy là bluetooth của p990i ko có hổ trợ A2PD gì đó ah.hay là tai nghe này ko phù hợp nhỉ.hồi lúc thấy trên diễn đàn có người dùng tai nghe bluetooth nghe nhạc mà ta

superthien

P9 hỗ trợ A2DP nghe stereo bluetooth ngon lành lun đó bác, qua bài, chỉnh volume được lun, bác thử loại khác xem, bữa thằng bạn dùng loại EVERE T909s đập bass dữ lém!
Sao mới dùng bản mới mà coi youtube thấy chất lượng hình ảnh cũng tệ lém?

O9xx19xx29

Hôm nay cài thử bản này thì với W950i nghe nhạc thì phần Bass Boost nghe như có "sạn" ấy - liên tục có các tiếng kiểu loẹt xoẹt trong bài. các mục equalizer khác thì ko sao.
Nghe bằng walkman 2 thì bài đó cực chuẩn - Mega Bass ko có tí sạn nào cả.
Phải chăng bản này "vẫn có vấn đề" nhỉ ?
Dù mình ko nghe nhạc bằng Core player - chỉ cài để test thử thôi

eternal_vnn

đau quá,cả sáng nay rảnh thì chưa có bản full,vừa đi học thì có,chậm mất rùi T_T
thanks cả nhà !
@09xx : 09xx ơi,em mua w950i rùi,nguyên đồ chưa bung 1tr8 chị thấy đc ko?bàn phím hơi bị xước nếu thay có đắt lắm ko hả chị?
Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

đau quá,cả sáng nay rảnh thì chưa có bản full,vừa đi học thì có,chậm mất rùi T_T
thanks cả nhà !
@09xx : 09xx ơi,em mua w950i rùi,nguyên đồ chưa bung 1tr8 chị thấy đc ko?bàn phím hơi bị xước nếu thay có đắt lắm ko hả chị?
Posted via Mobile Device

Hix. Bạn mua 1t8 nguyên bản là ngon lành quá rùi còn gì.. Trước đây mình mua những 3t2.. Bàn phím của w950 đi liền vỏ máy mà bạn, nếu muốn thay thì phải thay cả vỏ chứ..:O. Hay ý bạn nói là đã mở máy ra xem rùi..

bkboy

Hix. Bạn mua 1t8 nguyên bản là ngon lành quá rùi còn gì.. Trước đây mình mua những 3t2.. Bàn phím của w950 đi liền vỏ máy mà bạn, nếu muốn thay thì phải thay cả vỏ chứ..:O. Hay ý bạn nói là đã mở máy ra xem rùi..

làm gì có máy nào bàn phím đi liền vỏ bạn, có thể mua riêng từng món 1 mà

newcomer01

Bản CorePlayer1.3 này xem youtube OK quá,

Nếu mở web browser truy cập đến m.youtube.com, rồi open ~ video ra xem thì mặc định P1i dùng media viewer để open, và kết quả là ko thể nào xem được đoạn video này.

Vậy xin hỏi nếu muốn set video default program cho máy là CorePLayer luôn được không?

Thấy trong CorePlayer có phần open bằng url nhưng khi nhập url vào thì báo unknow format? Thansk!

lucky000

Bản CorePlayer1.3 này xem youtube OK quá,

Nếu mở web browser truy cập đến m.youtube.com, rồi open ~ video ra xem thì mặc định P1i dùng media viewer để open, và kết quả là ko thể nào xem được đoạn video này.

Vậy xin hỏi nếu muốn set video default program cho máy là CorePLayer luôn được không?

Thấy trong CorePlayer có phần open bằng url nhưng khi nhập url vào thì báo unknow format? Thansk!

hix! nếu làm được như bro nói thì UIQ hơn cả WM rồi! vụ save file video sau khi xem online vào thẻ nhớ còn không được nữa là...!

thienhocon

nhưng cho em hỏi , em hơi gà một tý.Xem Online trên mạng thì vào bằng cách nào hả anh?

kakineri

lâu rồi không vào diễn đàn, mấy pác cho em biết cải tiến của bản 1.30 so với bản 1.25 những điểm gì với.Cám ơn trước :D

ngkhanhhoang

Hơ hơ.Người ta dừng mặc người ta.Mình cứ tiến là việc của mình,Cửa này đóng thì mình mở của khác đi >:)

Chà..làm cách nào để tiến tiếp nếu ko có nền tảng phần cứng mạnh hơn?

Status
Không mở trả lời sau này.