• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer cho UIQ 3.0

sw33tlove

ai cho em hỏi tại sao em chạy chương trình nó cứ báo app close ctrl vậy giúp em với em xài n-gageQD(hẽm bik loại này cài được ko)

tinh_la_gi

Administrator
ko co nut minimize nữa,chắc phải đợi update ver mới thôi
Có phía trên đấy..nhưng ấn vào không tác dụng !

ai cho em hỏi tại sao em chạy chương trình nó cứ báo app close ctrl vậy giúp em với em xài n-gageQD(hẽm bik loại này cài được ko)
Đây là app của UIQ mà bạn ... Nage là OS bạn nhé !!

thanhnhut87

Có phía trên đấy..nhưng ấn vào không tác dụng !

Đây là app của UIQ mà bạn ... Nage là OS bạn nhé !!

có phải bạn nói cái nút phía trên bên phải ko,đó ko phải là minimize đâu,cái đó khi bạn xem file mp3 mà có hình chủ đề đó nhấn nút đó để phóng to hình ra thôi,core player có cái hay là hiện được hình ảnh của file mp3 mà phần mềm nghe nhạc mặc định của máy ko có và có thể lấy ra những bài mình muốn nghe thay vì phải nghe hết như media mặc định,nói chung phần mềm này xài cũng hay giao diện đẹp và có nhiều chức năng hơn media mặc định,khuyết điểm là xem phim .avi ko dc tốt

body123

bác nào úp lại giúp em phần mềm này với hình như link die het rồii ạ

diepthao

có cách nào để xem film bằng coreplayer mà không bị tự động tắt màn hình không ? help me

kienlua

Bạn Congvoi ơi, cái CorePlayer này có phiên bản mới 1.2.4 rồi mà. Sao bạn không up lên cho anh em dùng. Hình như chưa co k@y thì phải

CongVoi

Super V.I.P
Bạn Congvoi ơi, cái CorePlayer này có phiên bản mới 1.2.4 rồi mà. Sao bạn không up lên cho anh em dùng. Hình như chưa co k@y thì phải

Có được hơn 1 tuần rùi.Nhưng mà vì chưa có xxx nên không post lên.Vì cài vào cũng hok dùng được.:|:|:|