• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer cho UIQ 3.0

tommynguyen1961

bạn làm ơn xem lại giùm.Mạng ở cty mình vô vô địch lắm chứ không phải chán như bạn nói đâu.Đã download về lại rồi cũng không được.

tranthang

không dơn dc Pác ơi

mình dơn từ sáng tới giờ vẫn hok dc pấc a.link down tới : 99% là đứt bạn ơi./
giúp mình link khác nhé.
thank

tranthang

pác cất kỹ quá à - hihihi.share ace nhé

tình hình vẫn như tình trạng nè - - - - - hic

kimsonbidv

Sau mấy ngày sử dụng, mình thấy thất vọng hết sức. ngoài ưu điểm là xem được nhiều định dạng file ra và sử dụng dể dàng (sử dụng giống như window media), chẳng còn j đáng để nói cả. chất lượng video thì tàm tạm, con chất lượng âm thanh thì dở tệ. thua xa divx và smarmovie và phần mềm theo máy. chán.

em đang dùng P990i và dùng core cực ngon, chẳng qua là các bác chưa biết khai thác nó thôi
core player chạy avi định dạng khác với Dvix và smartmovie nên nếu dùng file video được convert từ SM convert hay 1 số chương trình tương đương khác tất nhiên là không xem được, cũng như SM không thể xem định dạng avi tương thích với core
các bạn hãy dùng PocketDivXEncoder để mà convert phim cho core nhé, xem xong để cảm nhận sự khác biệt, chương trình này đặc biệt dùng để convert DVD, đảm bảo xem xong sẽ hiểu được sức mạnh thật sự của coreplayer, màu sắc cực kỳ hoàn hảo, không hề nhợt nhạt như SM hay Dvix, dùng xong đảm bảo k bao giờ thèm xem phim bằng SM nữa hihi

dinobinh

Xin cho link mới lại đi anh ơi!Em cũng DL tới 99,99% là bị đứng rồi!

dinobinh

Khó hiểu nhey!!!:-?:-?
Xin CongVoi giúp đỡ em! Em đã cài được code rồi, nhưng khi mở chương trình thì đòi key.Em đạ nhập 15 số IMEI vào và ok thì được 1 dãy số nhưng khi nhấn ok thì xuất hiện dòng chữ Incorrect Serial Number.Xin giúp em ! thanks

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Chỉnh sửa cuối:

dinhducvt

nhưng máy w950i của mình lại bắt nhập số seri của máy thì nó mới cho mở. mình ko biết số seri của máy nằm ở đâu cả .ai biết giúp mình với HELP ME ! HELP ME !
MY MAIL: dinhducvt@gmail.com.
thanks a lot

elicius

bạn nào có bản Cỏe Player 1.2.5 chưa vậy, thấy có 1 bro trên pdaviet này giới thiệu rồi mà không thấy đường link để down, bạn nào có thì cho mình xin 1 bản nha
Thanks all

Nguyenlyken126

Chào các bạn!
Mình mới chơi p990i nên còn mù lắm, mong giúp đở cái này tí.
Mình cài xong bản core 1.20 nhưng khi chạy phim thì báo là"Vieo codec ( IV 32 ) ", không coi phim được. Giúp mình xử lý nó cái.