• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cr và BACKUP kích hoạt FULL] Vương quốc Pokemon - Game Pokemon hay nhất 2012

Lori_hd

Giới thiệu

Nếu bạn đã say mê dòng game Pokemon thì không thể bỏ qua Liệt Hỏa, game đấu Pet kinh điển với số lượng Pet cực lớn, phân theo các hệ Kim, Mộc, Thủy, Hỏa, Thổ, Phong, Điện, Quỷ tương sinh tương khắc. Pet trong Liệt hỏa có thể Tiến hóa và Dị hóa, kèm theo năng lực nâng cao lên là hình ảnh của Pet thay đổi cực kỳ hấp dẫn. Người chơi có thể thu phục Pet, sử dụng Pet làm thú cưỡi, ngồi thuyền, bơi trên nước và… bay trên khinh khí cầu.

Nn3o1cItNtbgvrtjgdLSoRpHyxiZWS0v9j-bDRhb9a-Fl8972hoY7yTCKdsdVVy5anN0OM7sztlyAh-LvtA4I2_HqHR0YodN-VvUW_WSon5MWzc6hHR-

Thiên Địa chi sơ, vạn năm về trước có hai vị thần, một người duy trì trật tự, một người cai quản thế giới hỗn loạn, kiềm chế lẫn nhau, duy trì cân bằng của thế giới. Bạch Long, vị thần đứng đầu Thiên Giới phụ trách cai quản trật tự. Ba vị thủ hộ thánh thú lần lượt là Lôi Kỳ Lân, Tinh Vân Hạc cùng Minh Vương Long. Hắc Long, vị thần đứng đầu Địa Giới phụ trách cai quản thế giới hỗn loạn. Bốn vị chiến thần thú lần lượt là Chiến Thần Đà, Tương Quân Giải, Linh Quang Lộc và Hỏa Phượng Hoàng.

UXax5sHtkXhdWXf4oYGCoFL7aGCu9S4MH8B75RbkpW07JieoW7ehGRRd6zLozFeNdg4CKuP8US3m162kvPpRwtLAlHALIvAvClU_qnCNKZiJF3WVDq0_

Trăm năm trước, vì tranh đấu liên miên với nhau, 2 vị thần cùng biến mất. Không lâu sau đó, thế gian xuất hiện hai Bảo Châu, một trắng, một đen. Người ta tin rằng đây chính là linh hồn của các vị thần cổ đại, có năng lượng vô tận. Về sau, hai Bảo Châu này, một bay lên Thiên Giới, một rơi xuống nhân gian, tiếp tục sứ mệnh bảo vệ thế giới.

zdT39YMjlK5Esqttj5lIUnUMsrzLUGX659o7p2L3z5LQBWnb2R2MxQ0g8D0_oTbQqJo0uHcORrZAyqVmN9YgaZ9f3sPBxkjjOB8qf53ThYl54jbOSyA

Cậu bé Neil trong thời niên thiếu bị Hắc Long Quân Đoàn bắt mất người bạn gái thanh mai trúc mã. Vì thế, câu quyết tâm rèn luyện thành Huấn luyện sư giỏi nhất, quyết tâm tìm lại người bạn gái bị bắt cóc. Dấn thân vào thế giới Huấn luyện sủng vật, chiến đấu với nhưng sủng vật mạnh nhất, Neil dần khám phá ra bí mật về thân thế kỳ bí của cô bạn gái, về Hắc Bạch Bảo Châu cùng Bạch Long và Hắc Long trong truyền thuyết.

CHZYo7wlxk44TrOc5HA6Tz74aeCXfj3rfS68J7QSjbMeNLaSP8u69bzO3CMchsgni-UluKgzb-4TjbzOD1yiU3cUR21i3X3XapEa_FRa0fyGJGRP3H8

Đồ họa trong game vô cùng hấp dẫn, hình ảnh cực kỳ cute, khung cảnh hoành tráng và đa dạng. Kịch bản sâu, ly kỳ, hấp dẫn và bất ngờ. Hãy cùng khám phá Liệt Hỏa!

Hướng dẫn BACKUP:

Tải CẢ game và file BACKUP về, để file BACKUP ở ngoài thẻ nhớ.
Mở game, chọn phần B.
Sửa đường dẫn thành /e:/pk.zip
Bấm Tùy chọn -> Restore
Vào game chọn Chơi Tiếp

backup :http://zingme.us/61799

360*640:http://upwap.ru/2865946

nguồn openitvn

style144

game chưa crack hay sao ý, gửi tin nhắn ko được, mà ko gửi tin nhắn mới vui ^ _ ^...mới nâng cấp hỏa phệ thú lv 12 :)) ko bk bao giờ lên con phượng hoàng T _ T

Chỉnh sửa cuối:

Lori_hd

game chưa crack hay sao ý, gửi tin nhắn ko được, mà ko gửi tin nhắn mới vui ^ _ ^...mới nâng cấp hỏa phệ thú lv 12 :)) ko bk bao giờ lên con phượng hoàng T _ T

crack k cho gửi tn mà, đỡ mất tiền oan :")

style144

bác lori ơi, mình chơi trên máy tính dùng kemulator ấy, chơi đến khúc kia nó bắt gửi tin nhắn kích hoạt thì làm sao, bác giúp với, có tải cái magicsms.jar về mà ko biết dùng thế nào :-?

M4_Vu0ng_001

sao em restore vào chơi toàn lỗi ứng dụng vậy mấy bác nhỉ?
load xong phát đầu rồi lỗi luôn..

Lori_hd

bác lori ơi, mình chơi trên máy tính dùng kemulator ấy, chơi đến khúc kia nó bắt gửi tin nhắn kích hoạt thì làm sao, bác giúp với, có tải cái magicsms.jar về mà ko biết dùng thế nào :-?

minh k rõ lắm đâu >.<, chơi trên dt bình thường mà

codonvtad

bác làm theo hd đúng chưa? Mình chơi bt mà

bạn ơi kiểm tra cái làm nv thú cưỡi .đang làm nv3 nhận tiếp thì lỗi ứng dụng. còn đánh đến cửa bich thủy mà dùng thú lv 250 đánh cũng bị lối ưng dụng ae chú ý.còn muốn mua đồ cho thú thì ko cách nào mua được,rõ ràng tiền vàng nhiều huy hiệu cũng nhiều. đang cày lên chỉ có thể nói đến đó mà thôi hê:D

style144

lần đầu tiên chơi : bị lỗi đứng -> out ra vô lại vẫn vậy -> nản chơi lại
lần thứ 2 : hack lv cho mấy con thú cưng cái -> lỗi -> out nốt
lần thứ 3 : Đang chơi - > JAF lại cái fw - > đi nốt
lần thứ 4 : Hack cẩn thận, lưu chi tiết,.. cuối cùng nhận ra mình chưa backup -> bắt gửi tin nhắn -> Out nốt
ĐÃ DELL KHỎI MÁY, CHỜ 1 PRO NÀO ĐÓ CRACK ĐOẠN GỬI TIN NHẮN KÍCH HOẠT CÂU CHUYỆN DÙM.... WAIT...8-|8-|8-|8-|

codonvtad

chơi làm nv đc 97% rồi nhiệm vụ cuối là tìm hết các loại sủng vật .tìm đc gần hết rồi. mấy con tiến hóa với dị hóa thì chịu chết. vao shop mua đồ thì ko mua đc cái gì cả. lên chắc nghĩ đánh đc đến đây.

style144

Bạn ơi sao mình vào Bích thủy đạo quán cứu quán chủ sau đó gửi tin nhắn ko cho gửi vậy bạn.Làm sao để cứu quán chủ thê. =.=

Do bạn chưa restore đó, đầu tiên khi cài xong game bạn vào cái icon thứ 2 đó, restore từ cái PK.ZIP ra xong rồi mới vào chơi game, vô chơi thì có người đã hack tiền + thú cho bạn rồi, nếu bạn ko thích thì ra chơi mới là xong:| ... vậy đó

haclongthuy

thank

Do bạn chưa restore đó, đầu tiên khi cài xong game bạn vào cái icon thứ 2 đó, restore từ cái PK.ZIP ra xong rồi mới vào chơi game, vô chơi thì có người đã hack tiền + thú cho bạn rồi, nếu bạn ko thích thì ra chơi mới là xong:| ... vậy đó

restore làm sao bạn chỉ mình với đc ko?

haclongthuy

hihi dc ruif thank ban nhiu nha