• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Crazy Hamster v. 1.0.1 [10M]

natan

Crazy Hamster v. 1.0.1 [10M] Game cảm biến chuyển động

Mùa đông sắp tới nhưng lương thực dự trử kô có,chuột Hamster phải tranh thủ đi kiếm thưc phẩm ngay từ bây giờ. Nhiệm vụ của bạn là phải giúp đỡ Hamster vượt wa các cạm bẫy để hoàn thành nhiệm vụ.

Link:http://www.mediafire.com/file/d06tchwaasffx1r/Crazy_Hamster_full_1.0.1.sis

Hướng dẩn chơi: Nghiêng máy qua bên phải cho Hamster chạy nhanh hơn và ngược lại.

Chỉnh sửa cuối:

sheva079

sao hình giới thiệu thì TIẾNG ANH ...sao mình down về chơi thì hình như TIẾNG NGA vậy pác !!!! có ai giống mình hem

bigboo

về đổi lại thành tiếng anh đc mà
Vào ustanovki=>yazik=>english

anhtuana12

Cài dc trên 5230 :D
nhưng khởi động lại thì vào không dc nữa, out liên tục, các bạn test lại thử xem

Chỉnh sửa cuối:

natan

Hix. Trò này nhẩy kiểu gì đấy ạ. Em không biêt chơi :(

không phải nhảy ji đâu bạn ơi. tró này bạn chỉ việc dọn đường cho Hamster đi thui,ví dụ khi tới gần đống lửa thì bạn chọn biểu tượng bình cứu hỏa và xịt tắt lửa đê Hamster chạy wa thui

caothu2324

Hix. Trò này nhẩy kiểu gì đấy ạ. Em không biêt chơi :(

Không phải nhảy đâu bạn, đến chỗ cần qua hố thì bắc cầu cho hamster qua là đc thôi. Trò này quan trọng là nhanh tay :D

mrkits

mình cũng cài trên 5800 chơi mượt. :D chắc con của bác anhtuana12 k chơi được rồi

miumiulove

Chắc trong lúc cài có lỗi gì đó bạn anhtuana12 xóa đi cài lại thử xem em xài 5233 cài bình thường mà!

natan

Lâu nay mải mê lang thang bên khu vực cook fw,bây giờ mới quay lại post game,kô ngờ thấy mọi người rôm rả như vậy mình cũng thấy vui ghê