• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Crazy Hamster v. 1.0.1 [10M]

trankien22

Chơi ở màn thứ nhất và 3 của sân t2 có cái hố phía dưới có chông mà mình đã đặt đệm nhảy cho nó mà nó vẫn ko nhảy qua dc, híc, ai qua rồi giúp mình với

o0NgoaLong0o

Chơi ở màn thứ nhất và 3 của sân t2 có cái hố phía dưới có chông mà mình đã đặt đệm nhảy cho nó mà nó vẫn ko nhảy qua dc, híc, ai qua rồi giúp mình với

trước cái đệm bạn đạt thêm cái máy sấy để nó nhảy xa hơn

llTuyetTinhCocll

game hay nhưng làm sao qua đc cái hố đầu....toàn chết....lấy đà ko đc....haizzz.....

Ps: cái cầu chỗ nào????....

caothu2324

game hay nhưng làm sao qua đc cái hố đầu....toàn chết....lấy đà ko đc....haizzz.....

Ps: cái cầu chỗ nào????....

Hiz. Bạn phải nhấp vào hình cái cầu ở phía góc dưới bên phải rồi cho vào chỗ cái hố. Hamster sẽ tự động qua đc ko cần lấy đà :D.
Good luck ! :)

llTuyetTinhCocll

Hiz. Bạn phải nhấp vào hình cái cầu ở phía góc dưới bên phải rồi cho vào chỗ cái hố. Hamster sẽ tự động qua đc ko cần lấy đà :D.
Good luck ! :)

úi trời....phải bấm chọn rồi tới cái hố lại bấm vào cái hố....haizzzzzz......vậy mà cứ ưởng là tuyệt chiêu gì đó của nó.....