• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Crazy Hamster v1.00(3) S^1 SymbianOS9.4 UNSigned Retail By POPDA [Update]

Jay_Chou

Active Member

Mượn lời giới thiệu lại game của Natan nhé. thank bạn :)

Mùa đông sắp tới nhưng lương thực dự trử kô có,chuột Hamster phải tranh thủ đi kiếm thưc phẩm ngay từ bây giờ. Nhiệm vụ của bạn là phải giúp đỡ Hamster vượt wa các cạm bẫy để hoàn thành nhiệm vụ.

Hướng dẩn chơi: Nghiêng máy qua bên phải cho Hamster chạy nhanh hơn và ngược lại.

Trong bản này khi vào nó cho chọn luôn ngôn ngữ nhé :D

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?kl5o6whakqb4ebr"]CrazyHamster v1.00(3) Unsigned[/URL]

Update : Gamelion Crazy Hamster v1.00(3) S60v5 SymbianOS9.4 Signed Retail By sagib

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?40d6r5zbcgc01m7"]Crazy Hamster v1.00(3) Signed [/URL]

Chỉnh sửa cuối:

a2king

làm thế nào cho con chuột nhảy qua đc vực sâu vậy các bác??? con chuột mình nó cứ chạy 1 lèo, ko bít nhảy lên gì hết...

lat123

Trò này hiểu cách chơi khá đơn giản! Muốn qua 1 chướng ngại vật nào đó, bạn chọn 1 vật dụng ở góc bên phải màn hình để lấp vào trước khoảng trống của bẫy (VD vực sâu thì cần tấm ván, vũng nuớc thì cần thuyền, ngọn lửa thì cần bình cứu hoả....)
Nghiêng máy theo hướng di chuyển của hamster có tác dụng tăng tốc và ngược lại :D
Good luck!

nhaylau321

Trò này màn cuối không biết ai qua đc không 8-| ( màn cuối của hòn đảo đầu tiền, chỗ núi lữa

Jay_Chou

Active Member
Trò này màn cuối không biết ai qua đc không 8-| ( màn cuối của hòn đảo đầu tiền, chỗ núi lữa

cái đoạn có cái đá chồi lên không bay qua mà chặn nó lại để nó đi ngược lại là được mà.

nhaylau321

cái đoạn có cái đá chồi lên không bay qua mà chặn nó lại để nó đi ngược lại là được mà.

Cái đó mình biết, nhưng chỗ chặn lại, rồi lấy dù bay xuống chạy qua trái, chặn thêm 1 cái rồi qua phải có 3 cái lửa liên tục bấm không kịp :(

wonbejn

Mình nhớ nokia cũng có 1 game cảm biến chuyển động ..game BOund gì gì đó.điều khiển quả cầu qua trái qua phải mà ko nhớ nó là game gì ? ai biết giúp với