• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Crazy Hamster v1.00(3) S^1 SymbianOS9.4 UNSigned Retail By POPDA [Update]

wonbejn

tks tềnh yêu,ko có nút thanks @@!

Nhưng ko phải cái Bounce này...Cái Bounce của mình nhớ là mới vào game thì nó cho mình điều khiển viên bi qua trái or phải trong 1 rừng cây,dk làm sao cho nó ăn những vật phía trước và né chướng ngại vật kìa @@

ah đúng rồi mới vừa test xong :D

Last edited by a moderator:

wonbejn

Còn game này làm sao để chơi qua lúc đầu nhỉ,có đoạn vực thẳm mình ấn vào cái nút cái thang mà nó ko đc,ko qua đc lúc đầu có ai giúp ko

hung619

game này sao ít màng qua vậy bạn mình chơi mấy ngày là xong ùi chán thế

wonbejn

game này sao ít màng qua vậy bạn mình chơi mấy ngày là xong ùi chán thế

giúp mình chơi game này đi,mới vô làm sao để qua núi vậy bạn..mình bấm vào hình cây thang mà no ko có gì cả rồi chết luôn...

maskshot

Member
tks tềnh yêu,ko có nút thanks @@!

Nhưng ko phải cái Bounce này...Cái Bounce của mình nhớ là mới vào game thì nó cho mình điều khiển viên bi qua trái or phải trong 1 rừng cây,dk làm sao cho nó ăn những vật phía trước và né chướng ngại vật kìa @@

hỳ cái khác thỳ mình k bít...

hung619

giúp mình chơi game này đi,mới vô làm sao để qua núi vậy bạn..mình bấm vào hình cây thang mà no ko có gì cả rồi chết luôn...

nhiều lúc không phải dùng thang đâu bạn bạn thử dùng mấy cái khác thử coi xem sao.nếu không được bạn coi tên màng bạn chơi là gì rồi mình giúp cho ha..

Last edited by a moderator:

wonbejn

nhiều lúc không phải dùng thang đâu bạn bạn thử dùng mấy cái khác thử coi xem sao.nếu không được bạn coi tên màng bạn chơi là gì rồi mình giúp cho ha..

lúc mới vào game luôn đó bạn,phải qua cái cầu đầu tiên luôn đó, làm sao để qua ?