• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cực HOT ~Anrufen Online ~ Đã có bản Tiếng Anh, Vietnam chơi tốt!

caongan49

Lúc vào trò chơi, update nó hiện ra cái bảng thông tin báo phải trả 12,9 USD thì mới chơi được tất cả các Map. Xem lại đi cưng. :)
Posted via Mobile Device

thế ah.tui chưa cài vào nên chưa đọc.thật ra lúc đầu cũng ngờ ngợ rùi...chán làm mình mừng hụt mà với lại đễ tới ngày đóa xem sao.hjx

caongan49

theo thông tin trên mạng thì trả phí, nếu các bạn thật sự chơi game lâu dài thì nên mua game, tuần đầu thì phải trả 7,9usd thôi , 7,9usd = thưởng thức 1 game hay củng đáng lam, phí gprs thì các bạn nên use gói cước của mạng mobi 137k/tháng = free gprs,viettel use gói D50 = 300mb gprs

caongan49

cập nhật lại thông tin và củng là tin vui cho a e pda nhá.theo như trang web chủ nếu chúng ta muốn chơi game thì fải trả 12,9usd đễ chơi full,trong vòng 1 tuần đầu nó "giảm giá" 40% tức là cn 7,9usd.cứ tưởng là hết hi vọng chơi nhưng hem sao,vì nó bắt thanh toán = paypal hoặc thẻ visa card,master card.vm mình thanh toán là vô tư rùi.nói chung mình cũng chưa rành lắm về cái zụ chuyễn khỏan này.dc sự đồng ý của anh nouvu mai mình sẽ lập 1 top mới hướng dẫn về game và cách đăng kí kĩ hơn.mong các bạn ủng hộ.7,9usd= khoảng 140k cho 1 game hay,kễ củng đáng.

hurryghost

Có nghĩa là chỉ cần đăng kí 1 lần là chơi full suốt đời luôn à bạn, hay cứ tháng 1 nó chơi cho 12,9u. Nói thật về khoản 'visa master' thì mình bó tay, chỗ mình không có cái này(nông thôn mà lại) . Xin bác "caongan49" cho em xin nick chat, có gì còn pm. Thanks
Posted via Mobile Device

vqt0812

Anrufen Online v20.00 S60v3 SymbianOS9.x Signed

Bản mới cập nhật ngày 11-7-2009 dung lượng hơn 10MB.​

LINK:http://www.ziddu.com/download/5557115/AnrufenOL_Full_Signed.zip.html

Ủa em thấy vẫn là bản 9.56mb mà.

Posted via Mobile Device

caongan49

Chán thật game hay lại mất phí ! lấy đâu cash visa để chơi game bây giờ!

uh game hay người ta mới bỏ tiền ra đầu tư phải thu lại vốn nửa mà , mình đang làm thử cách đang ký nè , nếu đc thì mình sẻ post lên, a e nào cần acc thì pm mình , giao dịch = chuyển khoan ngân hàng hoac card điện thoạib-)

caongan49

Có nghĩa là chỉ cần đăng kí 1 lần là chơi full suốt đời luôn à bạn, hay cứ tháng 1 nó chơi cho 12,9u. Nói thật về khoản 'visa master' thì mình bó tay, chỗ mình không có cái này(nông thôn mà lại) . Xin bác "caongan49" cho em xin nick chat, có gì còn pm. Thanks
Posted via Mobile Device

uh nghe trên forum nước ngoài là vậy đó , mình k sai nick chat , co gì thac mac bạn pm len diển đàn dó

vanquocky

Posted via Mobile Device bác nào kiếm dùm em sloft game này cho 5800xm với,thèm quá