• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cực HOT] Super Mario Reverse v1.05(3) S60v3/v5 SymbianOS9.x by HaskDitex

vietnam0

tinh hinh caia vao E63 no' lai ra man hinh 240x320 ?? ko biet chu topic co post nham ko nua ???
(minh viet mobile nen ko dau)

dung1291985

game này chơi mặc định xoay, trên n95 nó xoay ngang mà, còn máy như E63 lại xoay thêm lần nữa :D

zippo_bc

sao mình cài bth`g nhưng nhấp vào icon thì cứ trơ ra nhỉ,mình dùng 6120c

Pink_lotus151

Chả hiểu thế nào cả, N82 của mình kích vào chả thấy gì hết, ko chạy được, có ai biết cách nào để chơi ko? Giúp mình với.

ecuem

tui chơi trên E63 thì ko chơi đc.chỉ nhin thấy mà ko điều khiển nút đc.bực quá.remo luôn.bác nào còn bản khác cho xin cái

Black_Cat999

game này 5k8 chơi được hem nhỉ..............sao thấy toàn mấy pác bên v3 vô thảo luận ko zậy...........:D

kobietgi1

tải nhanh , cài lâu cài xong ko chạy đc , đây là tất cả những gì chủ thớt cần nói.

banlc

Chuẩn không cần chỉnh, máy N73 Me của mình thậm chí còn không cài được, unable install mà trước đó chưa cài game này baoh.

manle

Sau khi mò mẫm mình đã biết cách điều chỉnh và chơi game này. Mình xin chia sẽ với một số bạn chưa chơi được. Game này màn hình 240*320 hay 320*240 điều chơi được. Nếu lúc cài vào mà chưa phù hợp với màn hình thì các bạn ấn phím số 2. Nếu trên màn hình hiện chữ ctrl thì ấn phím gọi là mất chũ ctrl thì ta mới điều chỉnh để chơi được. Nếu âm lượng nhỏ thì các bạn lại ấn phím gọi để hiện chữ ctrl và nhấn nút điều hướng 5 chiều là nút tới phải hoặc nút lên. Đối với 320*240 thì phím space là nhảy phím chọn phải là chọn. phím delete là để vào menu. Các bạn cũng có thể vào option để mod lại phím chơi. Mình thì mod lại phím space là chạy nhanh và bắn đạn, nút gần space là nhãy. Game chơi rất phê như trên PC. Âm thanh hình ảnh rất đẹp. Chúc các bạn có những phút thư giãn thoải mái. Xin cảm ơn bác chủ thớt!!

Chỉnh sửa cuối:

jackadandy95

Ban oi lam on chi minh cach choi qua khoi man 1 di!Minh di den cai ho dai va sau qua khong nhay qua duoc! khong biet co phim nao nhay manh qua cai ho duoc khong ban? minh vao phan option chon keyboard setup nhung khong thay function nao bay manh het?hic game nay choi hay that nhung khong qua duoc man 1 thi uong qua!thanks.

=)), bạn phải giữ nút power[ k p? nút nguồn đâu nhá, nút tùy chỉnh trong phần control của game ý =))] ý để chạy nhanh, chạy đến nơi thì ấn nút nhảy nhá

manle

Ban oi lam on chi minh cach choi qua khoi man 1 di!Minh di den cai ho dai va sau qua khong nhay qua duoc! khong biet co phim nao nhay manh qua cai ho duoc khong ban? minh vao phan option chon keyboard setup nhung khong thay function nao bay manh het?hic game nay choi hay that nhung khong qua duoc man 1 thi uong qua!thanks.

Bạn mod lại phím sao cho hợp với phím của máy mình để chơi cho dễ. Vào option/keyboard setup/power/run, đây là nơi mod lại phím chạy nhanh và bắn. Mình thì chơi đến màn 11/26 của slot 1 rồi. Đến đây thì ko qua được. Vì cái hố nó xa quá. Chạy nhanh ấn đến mòn phím để nhảy mà ko qua được. Hix

Hackimtinh

Ai giúp mình với!mình tải game này trên mobile9.com về cài vô con E63 của mình khi mở lên nó báo lổi hệ thống(-1) là lổi gì thế?

longhuyenhp

Trên 4shared có link down đó.nhưng tớ down bằng đt nên bị lỗi.bác nào có pc down ve giải nén và up lên mf hộ vs