• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cùng kiểm tra xem có phải HTC Touch3G hay không?

kkkkbn

Nếu tôi mà có chắc cũng UP thử thôi!... Chắc chắn là khác CHIP Quanncom rồi! Cũng hơi ngán đó nhưng tôi vẫn nghĩ chẳng sao vì cũng như máy tính vậy chỉ khác CPU thì vẫn có thể Ghost bình thường???

thaiphucsinger

không biết bài này con hoạt động ko nữa, em có Dr.care nè mà đưa về Bootloader để up rom thì nó bảo : USB Update Mode! zậy đó mà ko kết nối dc vs PC , mệt ghê toàn sài hàng cùi, ai mua em bán quách cho rồi 4tr5 thoy , rẻ hơn vvvddd nói là 5tr:p

ngthtam

Mình cũng có 1 con, kg bít cài 3g. Thaiphuc có cài được kg? Chỉ mình với. Thanks

ntn555

Member
Tình hình là rất gay go.Thằng bạn có một con y chang như các bạn mô tả Rom 6.1 tiếng anh nhưng nó muốn sài tiêng Nga ( Nó người Nga).Tìm hiểu mãi không có cách up Rom lên mình cài file tiếng Nga vô.Theo đúng chỉ dẫn và máy nhận hết nhưng khi khởi động treo luôn tại thời điểm biểu tượng windows, chờ rất lâu thì máy tắt toàn bộ nguồn.Mình đã thử nhiều cách để handset cho máy nhưng không được. Xin các cao thủ chỉ giáo có cách nào dưa được máy về nguyên bản ban đầu hay cách up ROM mới. Mong được giúp đỡ!!!Thanks!

ntn555

Member
Mình đã giải quyết xong con HTC T3238 nâng cấp ROM tiếng anh 6.5 , giao diện đẹp vuốt trượt mượt , còn độ ổn định phải thử một thời gian

ngthtam

Mình đã biết con Drcare Marvell PXA300 624MHZ là con HTY T3232, mong bác Quang giúp về rom con này. Thanks nhiều.

ngthtam

Mình đã giải quyết xong con HTC T3238 nâng cấp ROM tiếng anh 6.5 , giao diện đẹp vuốt trượt mượt , còn độ ổn định phải thử một thời gian

bạn có thể hướng dẫn mình kg. gởi link luôn nhé.