• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cuộc thi Hoa khôi của PDAVIET

Theo bạn trong những thành viên sau đây. Ai là người đẹp nhất?

• Total voters
    52
Status
Không mở trả lời sau này.

Utxd

Cuộc thi này chỉ có Man, mod tham gia thôi, 500PV kiếm đâu ra!

Đang có trên 700$ mà duyatd2 ?

@Vietvnn: Vote thử thì biết.

Đề nghị của mình BTC không quan tâm à ?

Tom_codon

Super V.I.P
Đang có trên 700$ mà duyatd2 ?

@Vietvnn: Vote thử thì biết.

Đề nghị của mình BTC không quan tâm à ?

Anh út ơi.Em vote cho anh đấy nha.:D :D :D
Donate cho em tiền đi,để còn đóng tiền thi nào.:)) :)) :))

duythanhhp

Thi hoa khôi nên em post cho nữ thôi , post cho nam hóa ra bảo anh em mình là pê đê à, chít chít!

pdana

Em không nói là em, mà các mem bình thường khác có 500PVD cơ, theo em thì nên có á hậu 1 và á hậu 2 nữa. Mà với cái avatar của em đi thi liệu có giải không nhỉ?

bbcat

hix, 500 pdv cơ à? :-?? Lệ phí cao wé :( pé mún tham gia cũng hok được :-? có vài chục đồng à :|
Cần nhà tài trợ nà ;;)

ặc, sao vote được cho mỗi một người :-? định vote cho anh tom... nhưng thui lỡ vote cho zinni rùi :D

Chỉnh sửa cuối:

PhamDung

Anh Út sao vote được nhiều thế nhỉ :-? Có gian lận gì không đây :D

Thangdq

Hic, 500$ bằng cả tháng làm lụng vất vả đó, mà đâu có chắc mình sẽ rinh giải :D, nên chăng để $ đó đi cửa sau BTC may ra..... :D :D :D

longnhi88

hix, 500 pdv cơ à? :-?? Lệ phí cao wé :( pé mún tham gia cũng hok được :-? có vài chục đồng à :|
Cần nhà tài trợ nà ;;)

ặc, sao vote được cho mỗi một người :-? định vote cho anh tom... nhưng thui lỡ vote cho zinni rùi :D

ANh tài trợ cho em thì em vote cho anh nha :)

bbcat

Heheh, cám ơn anh tom đã chèo ghe chống gậy đến ủng hộ cho pé 500pdv để đi thi :D
Tên: Phương Anh b-)
Nick: bbcat :mad:)
100 tuổi >:)
Đang trốn tại F6, Quận Tân Bình, TPHCM ;;)

Chỉnh sửa cuối:

bbcat

ANh tài trợ cho em thì em vote cho anh nha :)

hi hi, chị lỡ vote cho zinni rùi em ơi =))

@ Thanks anh Tom nhá ;;) anh yingzhou cũng phải cảm ơn nhá, Không có anh Tom thì pé ko có xiền tham gia đâu =D> =D> =D>

yingzhou

hi hi, chị lỡ vote cho zinni rùi em ơi =))

@ Thanks anh Tom nhá ;;) anh yingzhou cũng phải cảm ơn nhá, Không có anh Tom thì pé ko có xiền tham gia đâu =D> =D> =D>

Đã đưa em vào danh sách ứng cử rùi đấy. :)) Chúc may mắn nhá.

Mọi người lưu ý. Đây chỉ là kết quả tạm thời chờ các thí sinh tham gia đầy đủ và không có tính thi đua. Khi nào đầy đủ thì BTC mới tạo một chủ đề khác để cho mọi người công khai bình chọn. Hiện giờ là để test thôi. :p Chờ các bạn đăng ký tham gia nè. Hạn chót là ngày 15-02-2007 nha.

Chỉnh sửa cuối:

PhamDung

Ặc, vậy bây giờ có vote cũng như không :))

@bbcat: anh cũng tính vote cho em đó.

........Hay là vote cho anh Út nhỉ. phe nhà mà :p

bbcat

ặc, chỉ test thui à... :-? vậy là ... anh ying chỉ thu mà ko chi à :p

Utxd

Ặc, vậy bây giờ có vote cũng như không :))

@bbcat: anh cũng tính vote cho em đó.

........Hay là vote cho anh Út nhỉ. phe nhà mà :p

Vote cho ai cũng vậy mà, kết quả này đâu tính.

@Châu: bỏ tên anh ra nha, già cống rồi tham gia nỗi gì ;)

Utxd

không tính vậy giải thưởng tính sao đây anh Châu

Xem kỹ cái

Mọi người lưu ý. Đây chỉ là kết quả tạm thời chờ các thí sinh tham gia đầy đủ và không có tính thi đua. Khi nào đầy đủ thì BTC mới tạo một chủ đề khác để cho mọi người công khai bình chọn. Hiện giờ là để test thôi. :p Chờ các bạn đăng ký tham gia nè. Hạn chót là ngày 15-02-2007 nha.

Status
Không mở trả lời sau này.