• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Customize trên iPhone v2.0 ( Cydia )

NguyenThanhLuan

Các bạn có thể down trên Cydia hoặc down file đính kèm rồi chép vào /Applicaton rồi set 0775 !
Tặng các bạn theme iSaigon mình down được trên Custome như hình trên !

DOWNLOAD -> Chép folder Customize2 theo đường dẫn private/var/mobile

Chỉnh sửa cuối:

hasitinh

soft này dùng đệ làm them cho ip ha ban.them cũa nó mình lấy ở đâ6u vậy bạn.bạn chỉ kỹ hơn nhé mình chưa dùng soft này bao giờ .thanks.

khoailangsung0

Dơn trên cydia về....nhấn vào icon....thoát ra home, tui ghét quá lột bỏ....Các bạn biết lý do thì giúp dùm. thanks !!!

NguyenHuuTrong

Dơn trên cydia về....nhấn vào icon....thoát ra home, tui ghét quá lột bỏ....Các bạn biết lý do thì giúp dùm. thanks !!!

Bạn thư vào iTunes cài 1 hay vài ứng dụng FREE rùi xem kết quả ...>:)
Phải có acc FREE của iTunes nha:D

HocHoi

Các bạn ơi mình đã cài trên iTunes (Free) chạy ok sửa được SpringBoard nhưng còn download DATA và chép vào IP theo đường dẫn nào mình kg biết, Customize là một soft rất cần cho iPhone để thiết lập bộ áo dế yêu của mình đầy cá tính, Xin các Huynh trợ giúp nhé. Thanhk!

Thank Bạn NguyenThanhLuan! Mình đã làm được rùi theo đường dẫn private/var/mobile/Libray hoặc copy iSaigon vào (private/var/mobile/libary/customize2/) ok liền.

Chỉnh sửa cuối:

tieubao69

Bạn ơi ! Mình cài Customize vào máy mình bằng Cydia và chạy thử mấy theme summerboard được rùi. Sau đó, mình thấy cái winterboard hay hay nên đã uninstall customize nhưng xui xeo winterboard ko work. Mình cài customize lai nhưng bây giờ mấy cái theme ko work luon. Bạn có thể giúp mình ko ? Cam on

NguyenThanhLuan

Bạn ơi ! Mình cài Customize vào máy mình bằng Cydia và chạy thử mấy theme summerboard được rùi. Sau đó, mình thấy cái winterboard hay hay nên đã uninstall customize nhưng xui xeo winterboard ko work. Mình cài customize lai nhưng bây giờ mấy cái theme ko work luon. Bạn có thể giúp mình ko ? Cam on
Bạn vào đây đọc bài nha : http://pdaviet.net/showthread.php?t=30563
- Sau đó bạn vào winterboard tick theme mình muốn sử dụng vào !

hieuboss

Các bạn cho mình link vào Cydia down với. Mình không biết pdaviet.net vào Cydia như thế nào. Thanks in advance.