• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cute Key - mở ứng dụng thông minh Việt hóa.

thanhlongnd

hao ram là hao cái gì vậy bạn???

Ẹc, ko biết nói sao cho bạn giờ, ram có thể hiểu là bộ nhớ tạm thời, nó sẽ bị chiếm bộ nhớ khi bạn sử dụng các pm, khôi phục phần lớn khi bạn thoát pm, chỉ khôi phục hoàn toàn khi bạn khởi động lại máy.

nguyenson_44

Ko biết bạn dùng máy gì nè ?
Nhưng những ứng dụng như JbakTaskman, Cute Key...khi chạy sẽ có biểu tượng chạy ẩn hình tròn trên đầu
Còn những ứng dụng như SmartSettings, XClock .. khi chạy ẩn sẽ ko có ứng dụng chạy ẩn trên đầu nha :(

Bạn ơi. Mình dùng N82. Biểu tượng của Smartsetting trên máy mình không chạy ngầm hoàn toàn đâu (hay là do mình ko biết chỉnh :)):))) (?) Mình dủng bản V3.00 sau khi cài có 02 biểu tượng của pm

thanhlongnd

Bạn ơi. Mình dùng N82. Biểu tượng của Smartsetting trên máy mình không chạy ngầm hoàn toàn đâu (hay là do mình ko biết chỉnh :)):))) (?) Mình dủng bản V3.00 sau khi cài có 02 biểu tượng của pm

ohho lạ quá nha . Trên diễn đàn cũng có mấy bản việt hóa đó, 1 của mod Cao Minh,1 của a nguyentanbinh ... bạn dùng thử 1 trong những bản đó xem sao ?

Darkera

Bản 3.0 có gì khác không bạn. mình xài N82, bản 2.10 cracked chạy ngầm không có biểu tượng chạy ngầm nè :D

nguyenson_44

Bạn sang Box SmartSetting tìm hiểu thêm nha. Theo mình thì SmartSetting 3.0 có những cái mới sau:
* Cho phép cài đặt vào trình đơn các ứng dụng ẩn.
* Cho phép cài thêm các số máy hay gọi vào trình đơn.
* Cho phép đổi tên các ứng dụng được đưa vào trình đơn.

Stop here nha bạn. Coi chừng phạm quy, các Mod la đó. :D:D:D

duydat006

Banned
Ẹc, ko biết nói sao cho bạn giờ, ram có thể hiểu là bộ nhớ tạm thời, nó sẽ bị chiếm bộ nhớ khi bạn sử dụng các pm, khôi phục phần lớn khi bạn thoát pm, chỉ khôi phục hoàn toàn khi bạn khởi động lại máy.
hèn gì con n81 của mình choi game n gage song là tự động reset máy

0988167999

Em đang dung E63 chưa hack em đã cài được bản Cutekeys_s60_3_v1_0 nhưng ko có thuốc Bác nào có thuốc cho Em xin với Thank các bác nhiều!!!

tiephien1

mình đã test pm này và thấy với khi cài phím tắt cho các pm thì rất tốt. nhưng khi lập phím tắt cho pm network Acc việt hóa thì không mở được = phím tắt. ai test dùm cái.

danchoi05

mấy bác ơi, sao e cài phần mềm đc rồi mà cài phím tắt ko đc, lúc e gắn phím tắt bấm số ko đc ạ. ví dụ E cài phím tắt cho LCG là 9+1 , bấm số 9 nó hiện ra là 9+ , sau đó bấm thêm số 1 ko đc ạ, giữ phím 9 bấm phím 1 cũng ko đc. Giúp e với, thanks

MinhThang

Manager
mấy bác ơi, sao e cài phần mềm đc rồi mà cài phím tắt ko đc, lúc e gắn phím tắt bấm số ko đc ạ. ví dụ E cài phím tắt cho LCG là 9+1 , bấm số 9 nó hiện ra là 9+ , sau đó bấm thêm số 1 ko đc ạ, giữ phím 9 bấm phím 1 cũng ko đc. Giúp e với, thanks

Bạn làm lại đi làm chưa đúng đó, hôm đầu mình cũng thế mò một hồi thì được. Có điều chỉ thử cho biết chứ không tiện cho việc sử dụng lắm.

danchoi05

bó tay bác ạ, ko thể mò đc, mò kiểu này lờn bàn phím mất :D Mà bác nói ko tiện là sao thế ? e thấy soft này tốt quá đấy chứ

MinhThang

Manager
bó tay bác ạ, ko thể mò đc, mò kiểu này lờn bàn phím mất :D Mà bác nói ko tiện là sao thế ? e thấy soft này tốt quá đấy chứ

Không tiện là bạn muốn gán 1 chương trình nào đó cho phím+... liệu bạn có nhớ nổi không? :D với 1 lô ứng dụng được gán kiểu đó. Nều dùng máy dòng N thì tốt nhất không nên dùng.

tiephien1

sao hôm trước mình cài pm này thì chạy ngon lành. hôm trước cài lại FW rồi cài om này thì thấy cài được. nhưng trong lần chạy đầu tiên nó hiện lên đến chỗ thiết lập phím thì đơ luôn. những làn sau khi ấn vào icon thì nó đơ luôn, còn không vào được luôn. hic! pm này hay quá mà không dùng được. không biết là do dụng chạm với pm nào hay là lam sao :(:)(:)(:)(:)((

thanhlongnd

bạn dùng pyUninstaler gỡ ra xem cài lại được không ? Nếu ko chắc chắn là đụng FW.

tiephien1

sao hôm trước mình cài pm này thì chạy ngon lành. hôm trước cài lại FW rồi cài om này thì thấy cài được. nhưng trong lần chạy đầu tiên nó hiện lên đến chỗ thiết lập phím thì đơ luôn. những làn sau khi ấn vào icon thì nó đơ luôn, còn không vào được luôn. hic! pm này hay quá mà không dùng được. không biết là do dụng chạm với pm nào hay là lam sao :(:)(:)(:)(:)((

bạn dùng pyUninstaler gỡ ra xem cài lại được không ? Nếu ko chắc chắn là đụng FW.

ok rồi bạn ah! lần trước em dùng là bản VH 1.0 anh CaoMinh, đã làm mọi cách nhưng vẫn không ăn thua. thử cài bản của bạn phát 1 ăn luôn. hihii. thankkkkkkk