• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cute Text- Phần mềm nhắn tin ngộ nghĩnh của VTC

pekuon

phần mềm này đã quảng cáo rất nhiều trên VTC, chắc không ai còn xa lạ gì với các tin nhắn ngộ nghĩnh này nữa.

Các bạn chọn mẫu xong, nhập số dt rồi gửi bt thôi.

* Bản này mình test trên E63, không hợp với màn hình ngang lắm nên không full màn hình,nhưng vẫn dùng bt ( vì không phải nt tới tổng đài nên không có bản phù hợp, ai muốn có bản hợp dt mình thì soạn tin xxxx gửi 8xxx nhé)
Link down đây.

http://vietup.com/file-7910-CuteText.jar.html

hoặc có thể soạn tin.....gửi 8xxx (15k đó), tốt hơn hết là xài freeeee :))

karlovo

phần mềm này tuy hay nhưng khó xài, muốn gửi cho ai cần phải nhớ số ng` đó mới type vào đc :|, them nữa cài vào ko đầy màn hình, phản cảm

pekuon

xài cũng được mà bạn,phần mềm Java Việt thì chỉ ở mức độ đó thôi.
Còn bạn cài không full màn hình là do bản này không hợp với loại màn hình dt của bạn,muốn full chỉ có cách nt thôi.

Thangnd31082

xài cũng được mà bạn,phần mềm Java Việt thì chỉ ở mức độ đó thôi.
Còn bạn cài không full màn hình là do bản này không hợp với loại màn hình dt của bạn,muốn full chỉ có cách nt thôi.

Kiếm 2 bản 320x240 và 240x320 là V3 OK rồi chia sẻ lên cho anh em đỡ phải nhắn tin tốn xiền!

File jad đính kèm dưới đây dùng để tải về và cài đặt cho màn hình 176x208 nè ! V2 sướng nhé !

Chỉnh sửa cuối:

anxongjong

Tui nhắn tin trên N81 tải về vẫn là màn hình nhỏ thui.

chivung

cái này cũng cần cả 2 máy đều cài nó p hải không các bạn?

anxongjong

Khổ thân bác này ghê, file có tý mà chia 2 part.

Hí hí, bác này chắc chưa bao giờ gửi file lên diễn đàn.
Do giới hạn dung lượng file của forum đấy. chứ phải nén rùi split....mịt thí mồ.

AlyCuong

Active Member
:D
Hí hí, bác này chắc chưa bao giờ gửi file lên diễn đàn.
Do giới hạn dung lượng file của forum đấy. chứ phải nén rùi split....mịt thí mồ.

Bác gà quá :)):)), biết là giới hạn, nhưng bác rename thêm sau cái đuôi .7z là up đc 1mb gì đó mà, khi down về rồi xóa cái đuôi .7z rồi cài đặt hoặc giải nén, đó là thủ thuật mà ai cũng làm, có bác k bít, hihi

kutundepzai

Kiếm 2 bản 320x240 và 240x320 là V3 OK rồi chia sẻ lên cho anh em đỡ phải nhắn tin tốn xiền!

File jad đính kèm dưới đây dùng để tải về và cài đặt cho màn hình 176x208 nè ! V2 sướng nhé !

sao mình không cài được nhỉ.:|:|

anxongjong

:D

Bác gà quá :)):)), biết là giới hạn, nhưng bác rename thêm sau cái đuôi .7z là up đc 1mb gì đó mà, khi down về rồi xóa cái đuôi .7z rồi cài đặt hoặc giải nén, đó là thủ thuật mà ai cũng làm, có bác k bít, hihi

ẹc, Đâu phải ai cũng pro như bác mà biết bỏ đuôi 7z sau khi tải về.
Không thấy mấy cái đuôi 7z là thế nào cũng có người la làng không giải nén được, không cài được...ấy à. :( tưởng dễ cho mình nhưng lại khó cho người khác, thui tốt nhứt ở mức độ phổ cập thui.

pk911

ẹc, Đâu phải ai cũng pro như bác mà biết bỏ đuôi 7z sau khi tải về.
Không thấy mấy cái đuôi 7z là thế nào cũng có người la làng không giải nén được, không cài được...ấy à. :( tưởng dễ cho mình nhưng lại khó cho người khác, thui tốt nhứt ở mức độ phổ cập thui.

down về PC thì ko cần đổi tên giải nén xài ngon ơ lun,còn dt down zìa rename 1 phát là xong ấy mà

vutaikt

hix. Bản đầu tiên của topic thì nhỏ quá. Hình bé tí teo trên kon 5800 của em.