• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] biteSMS 3.0 bản chính thức

nguoibaclieu

Đã có phiên bản 3.1, có thêm phần setting, mình vừa cài bằng iphone PC Suite, và mình chỉ có file *.pxl thôi nha.

HoaCK

Đã có phiên bản 3.1, có thêm phần setting, mình vừa cài bằng iphone PC Suite, và mình chỉ có file *.pxl thôi nha.

Vẫn đang là bản beta bạn ơi, cứ từ từ có chính thức rồi cài cũng chưa muộn.

nguoibaclieu

mình test thấy có mục để ẩn nội dung tin nhắn ngoài lock scrên rất hay, khỏi phải cà thêm phần mềm, phiên bản 3.1 mình cài trên PC đâu thấy chữ beta đâu, chủ topic tét thử coi sao nha, mình đang viết bằng IP nên k up hình lên cho các bạn xem được

thunders

Assign Group Contact

Ban oi co the divide the contact into different gruop dc ko like all ò the other phone they got group like FAMILY, School ỏ sport something you know so wen we send text mesage they could send everyone in the group instead adding people from contact list.

AnhTu

Super V.I.P
Ban oi co the divide the contact into different gruop dc ko like all ò the other phone they got group like FAMILY, School ỏ sport something you know so wen we send text mesage they could send everyone in the group instead adding people from contact list.
Bạn chỉ có thể chia danh bạ bằng cách thêm vào ký tự, làm như sau:
Nhấn vào biểu tượng Contacts, nhấn vào tên người cần sửa bất kỳ, sau đó nhấn Edit...
Ở phần này, bạn có thể thêm vào ở mục Last name những ký tự khác nhau như Family, Company, Sport v.v... điều này chỉ giúp bạn sort danh sách 1 cách nhanh nhất, khi add số để send message thì cũng dễ dàng hơn.

You only can divide the contacts to any groups by add more part, like this:
Tap on Contacts/ Press someone nick name, then press Edit/
At this, you can give name by Family, or Company, the fastest way is give at Last Name, the third line of the contact when you tap in her/his name tag.
When you finish all, you can send message by group to anyone you like by adding one by one at Contacts sort.
Nói tiếng Anh cho bạn dễ hình dung, có lẽ vốn từ tiếng Việt của mình mô tả chưa phù hợp.