• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] ClearCam 1.1 - Chụp ảnh 4MP cho iPhone

HoaCK

Trên Cydia đã có phần mềm chụp ảnh 4MP cho iPhone phiên bản 1.1 với rất nhiều tính năng hay

Các bạn vào đây down về và làm theo hướng dẫn trong file txt nhé.

Orbit

Chào Bác Trường !

Click phải chuột và chọn open new window nó sẽ cho down về à

Tuy nhiên cái HunterX chỉ có 7 ký tự, trong khi ó đòi tới 8 lận, nên nó báo là "Device not found or UC code fail".... Bác nào giúp với? chử X có phải là số bất kỳ không?

Thanks

Chỉnh sửa cuối:

lyductuong

Chào Bác Trường !

Click phải chuột và chọn open new window nó sẽ cho down về à

Tuy nhiên cái HunterX chỉ có 7 ký tự, trong khi ó đòi tới 8 lận, nên nó báo là "Device not found or UC code fail".... Bác nào giúp với? chử X có phải là số bất kỳ không?

Thanks

Được mà bạn, chử X hoa bạn ơi:D

Panda

mình xài 2.2.1 tìm mãi mà ko thấy đường dẫn như file txt. bro có thể chỉ cụ thể hơn được ko?

XuanTruong

Super V.I.P
mình xài 2.2.1 tìm mãi mà ko thấy đường dẫn như file txt. bro có thể chỉ cụ thể hơn được ko?

Ạc!:)) Đường dẫn đây => /var/root Hoặc Copy vào thư mục gốc vẫn được, có điều phải thay đổi lại đường dẫn trong DÒNG LỆNH Open Terminal!

thanhhuyenpro_tjc

Các bác đã test rồi thì cho anh em xem 1 tấm hình do IP sử dụng phần mềm này chụp đi, bít liền à :D

ThAngNgO_

sao ko cài thử rùi test có thích hơn ko :D, đẹp đc hơn xíu ko thể lên đc 4Mp đc đâu, có chút chút khác biệt :D

vuvns

Phần mềm này chắc có lẽ giống phần mềm hồi xưa có trên symbian.Chắc là xài phương pháp nội suy

domjno

link die rồi bác ạ. em down trên cydia rồi nhưng ko có code để active, vẫn là dùng thử, bác gửi cho em key đc ko

hhnq888

Link die hết rùi. DL từ cydia cũng được nhưng Mả đăng ký la gì vậy Bác.

calvinklein87

mã đăng kí thì các bạn nhập 14số bất kì là ok thui ma ............
but e lãi ko biết cách xài thếy khi mở lên có 2 phần exeim và enbla j hay sao do ....
rồi chụp nó đếm 6 giay và lưu lau wa
có ai hệ thống cách xài ko