• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] iHome - Thay thế nút Home trên iPhone

kadi

mò cydia hoài không thấy ihome add thử soure bác mới cho thử

aloalo285

cho em hỏi là em đã cài ihome 3.0beta nhưng sao khi chạm icon ihome thì chỉ vào 1 cái rồi thoát ra luôn...em muốn vào để setting mà ko vào được
vậy là bị làm sao ạh?phải làm thế nào bây giờ các pro?

ThAngNgO_

cho em hỏi là em đã cài ihome 3.0beta nhưng sao khi chạm icon ihome thì chỉ vào 1 cái rồi thoát ra luôn...em muốn vào để setting mà ko vào được
vậy là bị làm sao ạh?phải làm thế nào bây giờ các pro?

fw 3.0 hình như ko chạy đc thì phải :-?

aloalo285

máy em là fw 2.2.1, em vừa phát hiện ra là phải set app 775 thì mới mở được :D

aloalo285

đúng rùi, cài trên cydia đâu cần set gì đâu..căn bản em là lính mới nên "gà" nữa thế nên có biết đâu :D

zazaza

bi h trên cydia làm j còn ihome nữa nó ra bản thương mại iquickdo rồi , mình có file deb của ihome 0.3.1 ai lấy ko ?

hoanghiep339

vậy có nút "power" (nút tắt màn hình đó mà) ko mấy pro???? máy em nút đó hết nhạy rùi >"<!!!!!!!!! thx

calvinklein87

sao mình đã add shoure mà vao cydia cung ko thấy có ihome
mình chưa biết cài bằng nowifi vậy bạn nào có shouure từ cydia cho mình xin để cài ihome nha

Zenki

Super V.I.P
sao mình đã add shoure mà vao cydia cung ko thấy có ihome
mình chưa biết cài bằng nowifi vậy bạn nào có shouure từ cydia cho mình xin để cài ihome nha
Add source này http://www.ispaziorepo.com/cydia/apt/

Hoặc nếu không tìm ra thì down file .ipa về rồi cài thằng vào iTunes xong Sync App là được. Cả 2 cách đều đơn giản mà những người nào dùng iPhone cũng cần phải biết :D bạn chưa biết thì nên tập làm đi :D

calvinklein87

zay bạn có file ihome mà bằng .ipa ko up lên cho mình với chứ mình kiếm cũng ko thấy có nữa...kì thiệt mình dùng cydia và dùng fw2.2.1

hackerbom25

Xin cho mình hỏi là ihome này co thể sử dụng cho IP 3G FW 2.2 được không, vì mình cai cài iHome.app vào và set rồi nhung không thấy sử dụng được. Mong nhận sự giúp đỡ của các Bác. Tks