• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia iPV] KuaiDial 0.2.1b3-31vi Việt hóa bởi AquaSta

hoanghieptn

Mình đã xoá bản cũ rồi cài vào vẫn bị tìmh trạng chỉ vào đc trang đầu tiên như mấy bạn đã mắc phải . Các lựa chọn đều kô có nội dung bên trong ( mình cài bàng Cydia Source Pdaviet) có cách nào khắc phục dc khôn ban mình đã xoá đi xoá về mấy lần rồi

AquaSta

Moderator
Mình đã xoá bản cũ rồi cài vào vẫn bị tìmh trạng chỉ vào đc trang đầu tiên như mấy bạn đã mắc phải . Các lựa chọn đều kô có nội dung bên trong ( mình cài bàng Cydia Source Pdaviet) có cách nào khắc phục dc khôn ban mình đã xoá đi xoá về mấy lần rồi

Bạn dùng fw bản mấy vậy? Khoan hãy cài trên Cydia nhé, có lỗi không xóa được Recents ^^

hoanghieptn

Bây giờ thì hình như tiêu rồi kô cài dc cái j trên cydia nữa openssh cũng kô thấy đâu chỉ biêt nó đang tắt minh dùng 2g fw 3.13

hoanghieptn

Cám ơn bạn mình dùng đt ko bấm thank dc chăc mấy bữa nữa lấy máy tính về mới cài dc

rgx120

mình không hiểu chỗ này, Cơ sở dữ liệu vùng: China, là sao hả bạn:-/

AquaSta

Moderator
mình không hiểu chỗ này, Cơ sở dữ liệu vùng: China, là sao hả bạn:-/
Nguyên văn tiếng Anh là Database Area nên mình dịch là Cơ sở dữ liệu vùng. Đây có thể là CSDL lưu các mã đầu số ví dụ HN là 04, viettel là 098, 097, 016

Quyenyb

Cho mình hỏi chút, cái mục cảnh báo thời gian gọi ý làm thế nào để mình cài chuông khác nó to hơn đc ko, có đúng 1 kiểu chuông bé quá :( mải nc ko để ý đc :(

oxiu90

Cho mình hỏi, mình cài xong xuôi roi thì khi vào bàn phím số, bấm bất kì số nào cũng bị báo lỗi sau:

Các bạn giúp với