• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] iSteamy - Phần mềm dành cho X-Men trên 18 và dưới 70

Aeris

Bạn dùng cái này hay hơn iSteamy nè:

Vô Safari truy cập vào địa chỉ trang web sau:

luôn cập nhật clip mới và hỗ trợ Quicktime nên xem bằng iPhone OK và đặc biệt mượt mà hơn iSteamy nhiều.

Nếu có phạm luật thì nhờ các mod delete giùm nhé

PM cho mình cái nè: đi, link bị xóa roài. thank

rancon

Mình cài theo cách thủ công, sau đó vào private/var/mobile/library/Caches xóa file com.apple.mobile.installation.plist rồi reset lại Iphone là sử dụng được ngay. Hình như cái này giống như MxTube, bạn có xem trực tiếp hoặc down về. Chưa có wifi để thử.

thinhnpd

iSteamy

Cuối cùng nó đã xuất hiện trên dòng 2.x ! Nghe cái tiêu đề và cái ảnh minh họa là mọi người bjk thể loại j` rùi nhỉ :D

Cài đặt

*Cài đặt qua wifi

1- Add source : http://xsellize.com/cydia/pdaviet-pdaviet.net

2- install iSteamy

pác ơi cho hỏi
istreamy này làm sao dơnload về iPhone được

Nightmare

Haha, cái này cũng hay mặc dù chất lượng hình ảnh ko tốt lắm. Cơ mà load nhanh vãi. Mấy lại có cần thuốc thang gì ko các bác, nó cho thử mấy ngày ạ. Và phim sau khi download về nó store ở đâu. E vừa down 1 fim, nó báo saved xong rồi nhưng vào phần saved trên isteamy thì ko thấy nó lưu gì cả, hix...

E

evnd1

Guest
chắc là bị cấm rồi, hồi xưa tìm trên cydia thấy ngay isteamy, giờ add source PDAVIET cũng không có

thinhnpd

Mình nghĩ chắc bị cấm rùi. Lúc trước mình có install. bây giờ restore lại tìm không thấy nữa

có ai biết còn link nào để install istaemy khong

phamthaitl

của mình nó bắt nhập key.bạn nào có key hoặc miễn phí không cho mình sin với.

MONTBLANC

của mình nó bắt nhập key.bạn nào có key hoặc miễn phí không cho mình sin với.

Tải file đính kèm về và up đè lên từ /Applications/iSteamy.app/iSteamy trong iPhone của bạn,CHMOD lại thành 755 xong chay ct và nhập key bất kỳ là được

XuanTruong

Super V.I.P
Tải file đính kèm về và up đè lên từ /Applications/iSteamy.app/iSteamy trong iPhone của bạn,CHMOD lại thành 755 xong chay ct và nhập key bất kỳ là được

Cài từ Cydia xong dùng WinSCP Copy vào theo đường dẫn như trên khỏi cần Set 755 cũng OK, có điều hình như nhiều Người vào Host quá nên chậm thì phải!:)):)):))

HuynhMinhDang

Cài từ Cydia xong dùng WinSCP Copy vào theo đường dẫn như trên khỏi cần Set 755 cũng OK, có điều hình như nhiều Người vào Host quá nên chậm thì phải!:)):)):))
Nói vậy chắc anh Trường vào cũng dzữ lắm đây!=))=))
Đề nghị anh ít vào lại, nhường anh em lớp trẻ chưa vợ con vào cho nó mau mau tí đi nào, hehe!:p:p :)):))