• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] mAdvLock - Khóa và Bảo vệ các Ứng dụng khác

choitoisang

Cái này bảo vệ các úng dụng bằng password ( mặc định là 123) và khi thay sim lạ cũng sẽ bảo vệ bằng pass luôn và nó sẽ nhắn tin tới 1 số mà mình muốn.Hãy khám phá thêm bên trong ...Chúc các pác ưng ý

chienbinh341

ma cái này mấy anh không chỉ cách cài cho mấy em mới sử dụng ip làm theo
chứ mấy anh không chỉ thi em đành po tay

kethathua

Cái này để dùng được hết các chức năng của nó thì phải mua mà, bạn có thuốc hay key không vậy. Thanks

conmeodien0983

Phần mềm này rất là hay, đã có trong source của vnmagic, mình vừa mới check ngày hôm qua, key để active là 12345678.
Anh em vào cydia add source của vnmagic rồi cài nó ra nhé, hay lắm đấy.

linhcox

mình cũng đã dùng chương trình này tuyệt hay đó bạn nhung minh ko the active được minh ko thể active 12345678 dc
giúp mình với
thankssss

linhcox

sao vẫn ko được vậy bạn
có vấn đề gì ko
làm ơn chỉ giúp mình đi mình gà mấy chuyện này lắm
thanksssss bạn nhiều nha

XuanTruong

Super V.I.P
sao vẫn ko được vậy bạn
có vấn đề gì ko
làm ơn chỉ giúp mình đi mình gà mấy chuyện này lắm
thanksssss bạn nhiều nha

Tham khảo thêm để làm nhé! Vậy là quá rõ ràng rồi!:|:|:|

xichlo8

các bác ơi em thấy thế này ạ, em khóa app photo vì có 1 số ảnh nhậy cảm xong nhưng khi vào seting ,hình nền thì thấy nó vẫn hiện ra xem được bình thường................hoặc vào 1 số ứng dụng khác vẫn lôi được ảnh ra ko cần pass j . các cao thủ có cách gì jup em với. Thanks

PhamHien

các bác ơi em thấy thế này ạ, em khóa app photo vì có 1 số ảnh nhậy cảm xong nhưng khi vào seting ,hình nền thì thấy nó vẫn hiện ra xem được bình thường................hoặc vào 1 số ứng dụng khác vẫn lôi được ảnh ra ko cần pass j . các cao thủ có cách gì jup em với. Thanks

Vấn đề là ở chỗ: Khi ai đó tò mò muốn xem ảnh thì họ sẽ tìm đến Photo để xem, mà ảnh "nóng" đã bị khoá thì làm sao họ nghĩ được là phải vào phần Setting/Wallpaper đâu bác!
Phương án là khoá tất cả các chương trình liên quan!

quangvinh90009

Dễ mà bạn,phần mềm này hay quá khóa tất tần tật luôn,đầu tiên vào Ct bạn bấm 123 là mặc định để vô sau đó nó đòi active bạn bấm 12345678 là Ok ngay mà.

calvinklein87

vây h e mún khóa hản 1 video hay phôt ở ngoài màn hình home đó nghĩa là khi nhấp dô sẽ báo pass vậy lám sao hả các bác ?? hay có cách nào khác ko ?

freed0m

cứu mình với mình vào cydia cai ung dụng khóa file nhưng mở không được màn hình hiển thị Reload SpingBoard và máy treo luôn tắt nguồn cũng không được:(:)(( minh quên máy của mình là IPHONE 3gs

Zenki

Super V.I.P
App này với phiên bản 1.3.2 đã chạy tốt trên FW 3.1.2 nên mình Move qua khu vực Ứng Dụng 3.x nhé ;)

Các bước cài bản 1.3.2 Thuốc

1. Cài bản mAdvLock 1.1 đã thuốc từ bất kỳ Source nào
2. Mở lên và nhập bất kỳ 8 số (vd: 12345678)
3. SSH vào thư mục /private/var/stash/Applications/mAdvLock.app
4. Tạo Copy thư mục: mAdvLock_
5. Vào Cydia gỡ bỏ bản mAdvLock 1.1 và cài bản legal mAdvLock 1.3.2 từ Source iSpazio
6. SSH vào lại thư mục /private/var/stash/Applications/mAdvLock.app
7. Tạo file backup cho thư mục mAdvLock_ (Để an toàn) và Paste thư mục mAdvLock_ mà bạn đã Copy ra từ bản 1.1
8. Xong xuôi, đã có thể chạy App