• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] Quickboard Các phiên bản - Phần mềm nhắn tin và QL sinh nhật

ZZZGates

Hiện tại mình đang cài bản 1.5.6 do các bậc tiền bối chỉ dẫn ở bên trên, và giờ vào cydia nó bảo mình update nhưng giờ chưa dám làm. Xin hỏi là giờ update lên các bản cao hơn mà các tiền bối bảo có bị sao ko? Số imei lần trước còn dùng được ko? Em chỉ sợ nó cho vào blacklist khi đó thì hết dùng nó nữa.

qdc

Hiện tại mình đang cài bản 1.5.6 do các bậc tiền bối chỉ dẫn ở bên trên, và giờ vào cydia nó bảo mình update nhưng giờ chưa dám làm. Xin hỏi là giờ update lên các bản cao hơn mà các tiền bối bảo có bị sao ko? Số imei lần trước còn dùng được ko? Em chỉ sợ nó cho vào blacklist khi đó thì hết dùng nó nữa.

Upgrade vô tư, licenses vẫn registered.

phongvame

đã check :| sourse BigBoss :| tớ cũng cài ở đấy mà :-? nhưng vào refresh mấy lần vẫn chỉ hiện ra ver 1.5.9-1 :|

IPHONE12

update 1.6.3 rồi tích hợp 2 đồng hồ số ngoài lockscreen hiển thị Đồng hồ chữ việt nam

Nightmare

Mình up lên 1.6.4 rồi, có thêm cái quick calendar, nó hiển thị đồng hồ 2 múi giờ ở ngoài lockscreen nhưng vào quickcalendar để chỉnh mà nó ko cho, bắt phải làm license. Vậy làm license cho cái này bằng tool cũ có được ko các bạn nhỉ?

HoaCK

Mình up lên 1.6.4 rồi, có thêm cái quick calendar, nó hiển thị đồng hồ 2 múi giờ ở ngoài lockscreen nhưng vào quickcalendar để chỉnh mà nó ko cho, bắt phải làm license. Vậy làm license cho cái này bằng tool cũ có được ko các bạn nhỉ?

Chưa có license cho QuickCalendar đâu bạn ơi. Chờ nhé...

Nightmare

Thanks. Thế mình còn một con 2G mới up lên 2.2.1. Vào Cydia cài luôn Quicksms bản 1.6.4 rồi thuốc bằng cái cũ nhưng không thể được. Bạn nào có bản cũ ko up cho mình với để mình thuốc xong rồi update thì chắc mới được. Xin cảm ơn!

HaChau

Super V.I.P
mình update mất lic luôn, ko bít có cách nào khắc phục ko :(
Mình update lên bản 1.64 không mất license, chỉ có điều chưa có license cho QCalendar thôi.
Bạn thử chép lại license vào để đăng ký lại QuickBoard đi.

ThAngNgO_

Mình update lên bản 1.64 không mất license, chỉ có điều chưa có license cho QCalendar thôi.
Bạn thử chép lại license vào để đăng ký lại QuickBoard đi.

em cop lại rùi vẫn ko đc anh à. giờ ko vào setting đc :(

ThAngNgO_

anh HaChau vẫn sài bình thường đó thui, thế IPHONE12 có cách nào khắc phục không :(

hai1907

Các Bác ơi giúp em với
Làm thế nào bây giờ, em vào cydia nó chỉ có bản 1.6.4 thôi?