• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] Ufook.me - Ứng dụng dùng để xả Stress

AnhPC

Mình dùng FW 3.0 cài hoài ko được! Cài xong nó chỉ hiện ra cái hình nền của mình, bấm linh tinh nó vẫn có điểm còn người đẹp thì chẳng thấy đâu! Chán quá!
Bác nào biết cách khác phục , xin chỉ giáo!

R4jShjT3RuN

* Vào Cydia add sources : http://repo.ufook.me
* Cài phần mềm Ufook me
* Chạy ứng dụng
* Vào em UFookTanya demo và load em đó xuống (Bước này phải có Wifi)
* Sau khi load xong thì nó sẽ tự install
* Dùng WinSCP hoặc PC suite chép đè 2 folder cachetitle trong folder s1102 vào iphone theo đường dẫn : /private/var/mobile/application/ufookme/Library/Cache/
* Set 777 cho cả 2 folder vừa chép đè vào
* ReSpings hoặc Reboot lại iphone
* Lại vào ứng dụng
* Vào em UFookTanya demo
* Nhấp vào Tab Unload trên thanh menu mầu đỏ để unload ( mình làm đc ngang này )
* Sau đó Load lại bản Demo khác ( cái này mình ko hiểu nên mình làm ko được :( )
[/B] )

Mình chỉ làm được đến đó thôi, bác nào giải thích cho rõ tiếp ko, giúp mình với :(

IPHONE12

tức là bạn làm xong tất cả rồi thi vô lại unfook nó sẽ xuất hiện thêm 1 bản demo thứ 2 bạn chỉ cần loa về thôi

R4jShjT3RuN

tức là bạn làm xong tất cả rồi thi vô lại unfook nó sẽ xuất hiện thêm 1 bản demo thứ 2 bạn chỉ cần loa về thôi

Mình ko thấy cái Demo nào cả, chỉ thấy toàn là tiền đô bắt mình mua ko àh :(

IPHONE12

Mình ko thấy cái Demo nào cả, chỉ thấy toàn là tiền đô bắt mình mua ko àh :(

vậy bạn chép chưa đúng rồi hoặc bạn chưa set quyền cho file vưa chép vô bạn xem lại đi nhé mình thử rồi good

misstuuyen

máy iphone 3g của em bị lổi cydia nên không vào được để cài ufook.me , anh có thể chuyển qua .ipa giùm em được không vạy