• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] Ufook.me - Ứng dụng dùng để xả Stress

anhkiet2005

Các bác giúp em với!! Em cài nó chỉ vô được bản demo àh! Nó chỉ cởi được cái áo thun với cái quần jean xong là hết làm được gì nữa:((! Vì vậy mong các bác chỉ thuốc cho em nhé=D>

tmt1

máy mình xài fw3, cài xong, carck xong, nhưng chơi không được bị văng ra ngoài, các pro chỉ cách khắc phục

THINK

đc có mỗi 1 em à:( ai có em nào khác không share cho anh em đi :))

ancola66

Super V.I.P
Các bài hướng dẫn sử dụng phần mềm này trên các diễn đàn toàn copy past nội dung như nhau và chưa rõ ràng lắm. Mình viết lại hướng dẫn cho các bạn dễ cài đặt:

* Vào Cydia add sources : http://repo.ufook.me
* Cài phần mềm Ufook me
* Chạy ứng dụng
* Vào em UFookTanya demo và load em đó xuống (Bước này phải có Wifi)
* Sau khi load xong thì nó sẽ tự install
* Dùng WinSCP hoặc PC suite chép đè 2 folder cachetitle trong folder s1102 vào iphone theo đường dẫn : /private/var/mobile/application/ufookme/Library/Cache/
* Set 777 cho cả 2 folder vừa chép đè vào
* ReSpings hoặc Reboot lại iphone
* Lại vào ứng dụng
* Vào em UFookTanya demo
* Nhấp vào Tab Unload trên thanh menu mầu đỏ để unload
* Sau đó Load lại bản Demo khác
* Dùng WinSCP hoặc PC suite vào folder /private/var/mobile/application/ufookme/Library/Caches/titles/ sẽ thấy xuất hiện 1 folder xxxxxxx.ufm mới cùng với folder 100040714.ufm.
* Copy đè nội dung trong folder 100040714.ufm vào folder xxxxxxx.ufm mới
* Set 777 cho folder xxxxxxx.Ufm mới
* Resprings hoặc Reboot
* Vào ứng dụng và Thư giãn với em UFookTanya thôi :p (Bây giờ em đã hết Demo nên chiều bạn tới Z luôn =)) )

anhkiet2005

mình làm như bạn hướng dẫn nhưng sao no vẫn là bản demo vậy? Mong ban chỉ giúp mình với!!! Thank you bạn trước nha

THINK

xả Stress j j mà nóng thế bác ơi..:)) bác có em nào mới mới ko cho em xin, em này xem hoài à, thank's bác

voldemort711

Các bài hướng dẫn sử dụng phần mềm này trên các diễn đàn toàn copy past nội dung như nhau và chưa rõ ràng lắm. Mình viết lại hướng dẫn cho các bạn dễ cài đặt:

* Vào Cydia add sources : http://repo.ufook.me
* Cài phần mềm Ufook me
* Chạy ứng dụng
* Vào em UFookTanya demo và load em đó xuống (Bước này phải có Wifi)
* Sau khi load xong thì nó sẽ tự install
* Dùng WinSCP hoặc PC suite chép đè 2 folder cachetitle trong folder s1102 vào iphone theo đường dẫn : /private/var/mobile/application/ufookme/Library/Cache/
* Set 777 cho cả 2 folder vừa chép đè vào
* ReSpings hoặc Reboot lại iphone
* Lại vào ứng dụng
* Vào em UFookTanya demo
* Nhấp vào Tab Unload trên thanh menu mầu đỏ để unload
* Sau đó Load lại bản Demo khác
* Dùng WinSCP hoặc PC suite vào folder /private/var/mobile/application/ufookme/Library/Caches/titles/ sẽ thấy xuất hiện 1 folder xxxxxxx.ufm mới cùng với folder 100040714.ufm.
* Copy đè nội dung trong folder 100040714.ufm vào folder xxxxxxx.ufm mới
* Set 777 cho folder xxxxxxx.Ufm mới
* Resprings hoặc Reboot
* Vào ứng dụng và Thư giãn với em UFookTanya thôi :p (Bây giờ em đã hết Demo nên chiều bạn tới Z luôn =)) )

bài của bạn viết rất hay nhưng mình làm ko dc ko hiểu sao nữa ngay chổ "Nhấp vào Tab Unload trên thanh menu mầu đỏ để unload" trở đi mình làm hoàn toàn ko dc mình ko thấy unload như bạn nói ở đâu hết trơn chỉ thấy vào là nó chạy luôn rùi chỉ có tab reload sáng còn tab play với tab kia tối hù bạn có thể vui lòng chỉ cụ thể hơn ko bạn nếu có hình kèm theo thì tuyệt wá

ancola66

Super V.I.P
bài của bạn viết rất hay nhưng mình làm ko dc ko hiểu sao nữa ngay chổ "Nhấp vào Tab Unload trên thanh menu mầu đỏ để unload" trở đi mình làm hoàn toàn ko dc mình ko thấy unload như bạn nói ở đâu hết trơn chỉ thấy vào là nó chạy luôn rùi chỉ có tab reload sáng còn tab play với tab kia tối hù bạn có thể vui lòng chỉ cụ thể hơn ko bạn nếu có hình kèm theo thì tuyệt wá
Sau khi nhấp vào Unload thì nó unload rất nhanh và nó hiện ngay tab Reload và bạn nhấp vào đó để reload sau đó làm tiếp các bước sau là Ok thoai mà

kuang88

Vậy là bạn chưa vô chơi, vô chơi rồi bạn bấm vô góc dưới cùng bên trái nó sẽ hiện ra dấu stop, pause giống trong CD player đó, bấm stop rồi bấm unload sau đó reload

Chỉnh sửa cuối:

bevespa

cái app này là để thư giãn mà e thì toàn thấy nóng thêm...
có bác nào có kỉ lục điểm cao cao up lên cho a e tham khảo..
cám ơn các bác đã hướng dẫn cụ thể giúp e cài app..

gale_vn

Hehe chỉ có 1 em Tanya thôi sao bác ?? Còn em nào nửa ko?? share thêm nhé :p

azmobile

Add source: http://repo.ufook.me
Mình thấy App này cũng hay hay và giành cho các bạn trên 18+ nên giới thiệu cho các bạn
Thấy phần Adult - ufook.me - install
Cái này hay hơn thằng Isteamy, em kêu mình thích cởi chổ nào thì mình chọt tay vào chỗ ấy là em chìu mình đến Z...hí..hí quá đã,cái này cho tải 1 cái free thôi,tải cái khác thì có giá 9,9$ ko biết làm sao mua,chắc phải chờ xxxx
(up bài bàng Iphone nên ko post đưoc hình.....sorry )

cái này load về mở ra xem trên pc khỏi phải chép vô ip chi cho mệt:-?
chép vô ăn táo là mệt!

boing777

sao mình làm rồi mà vô có 10s là tự thoát ra vậy , các bro giúp với