• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã cập nhật HD2O© v1.04 WP7 BUILD 7.0.7008.0

xemtynhi

tình hình thế nào rùi bác huydong , bác test đi rùi cho AE ý kiến đi bác :D .....
nóng lòng quá ..................... :p

sweetmoon

Bản này vẫn chưa unlock nên không install soft được ngoài hình thức sử dụng marketplace

sweetmoon

7008 unlock lúc được lúc không nói gì bản patch core mới ra ngày 22/3. Thực sự rất mong chờ bản nodo, ráng đợi vậy, Các cooker đang ém hàng ra Nodo luôn thì phải.

maximum

buồn nhỉ thấy thông báo đã có bản update sử dụng dc những tính năng này mà giờ vẫn chưa có buồn quá, mong bản mới pin sài tốt hơn hix

ngocgioi1986

Mình cug cần tính năng cop paste, hix, hy vọng bác Tom sẽ phát triển tiếp dựa vào những update mới của MS.

Amtecvn

Chao cac Bac

May HTC HD2 chay tren WM6.5 , khi forward email cho nguoi khac, khong the xoa duoc noi dung goc, cac Bac co cach nao xin chi giup. Thanks

Nghe cac bac cai WP7 chay ngon nhung ma hao pin giong nhu chay Androi tren HD2. Thoi de co ban update tot tot, roi moi cai va xai thu

0913100606

Chao cac Bac

May HTC HD2 chay tren WM6.5 , khi forward email cho nguoi khac, khong the xoa duoc noi dung goc, cac Bac co cach nao xin chi giup. Thanks

Nghe cac bac cai WP7 chay ngon nhung ma hao pin giong nhu chay Androi tren HD2. Thoi de co ban update tot tot, roi moi cai va xai thu
Cứ cài và cảm nhận đi bạn, chờ đợi biết bao giờ mới có bản tốt, tốt với người này chưa hẳn tốt với người khác.

lyakhoi

Cứ cài và cảm nhận đi bạn, chờ đợi biết bao giờ mới có bản tốt, tốt với người này chưa hẳn tốt với người khác.

chí phải, up đi mà cảm nhận WP7 chạy sướng như thế nào. Mà ai bảo bác android tốn pin, nhiều bản ăn còn it hơn wm 6.5 đó bác à, ráng úp nhiều vào để tìm ra được bản tốt nhẩt với bản thân