• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có Android 2.3 Gingerbread tin vui cho anh em HD2

hai

Android đã hoàn hảo đâu mà cài vào nand,cứ cài trên thẻ cho nó lành

chamcham737877

ôi trời, Mr DarkStone1337 đã làm xong rồi kìa

Cũng là lão Darkstone. Sao lần trước ai bảo lão nghỉ dài hạn để chuyên tâm việc học? :|

dale89

hình như là wifi,bluetooth,sound chưa hoạt động còn phải chỉnh sửa nữa nhưng mà boot lên HD2 là được rồi cứ đợi thời gian thôi bạn ạ

jennydontcry

Roài,tin vui dồn dập thế này phê quá đi mất.Lại chuẩn bị có BÁNH GỪNG để cho e HD2 nó ăn.
Phải công nhận bỏ ~ 13 củ ra mà được vọc e nó nhiều thứ thế ko biết.Hết WM6.5,đến Android 2.2 giờ lại 2.3 ,trong tương lai gần có thể còn là WP7 nữa chứ!
Đúng là đáng đồng tiền bát gạo thật,chả bỏ phí đi đâu đồng nào cả
Giờ ngủ giấc,đêm dậy xem MU-Valencia biết đâu sáng mai là có 2.3 để vọc!!! :p

lungtungbeng

Chỉ mong có Android trên NAND để cho nó thành DesireHD luôn thôi\-/

Haizzz...Em cứ thích chạy trên thẻ cho nó lành, vừa không lo brick, up rom nhanh và đơn giản, lại vừa có bộ nhớ trong giả lập lớn hơn hẳn so với bộ nhớ NAND có 200mb. Cài vào NAND rồi móc đâu ra bộ nhớ trong để cài soft và game lên đó???

edmundo2203

Chắc phải một thời gian nữa mới fix được mấy lỗi trên,Mdeejay vừa cho ra bản alpha nhưng vẫn còn nhiều lỗi lắm.Chờ đợi thôi các bác ạ!:(

dungphp

Chắc phải một thời gian nữa mới fix được mấy lỗi trên,Mdeejay vừa cho ra bản alpha nhưng vẫn còn nhiều lỗi lắm.Chờ đợi thôi các bác ạ!:(

Lâu lắm !
Trước Nexus one do HTC đảm nhiệm, giờ 2.3 do Samsung đảm nhiệm ! Khó vãi, sửa cả core :(

Anbis

Em chỉ mong có bác nào tốt bụng up lên mediafire down cho sướng :D
Mấy host kia chả hiểu sao ADSL của Viettel down chập chờn kinh =)

jennydontcry

Tình hình là vưỡn phải chờ các bác nhẩy,dưng mà e chả sợ,kiểu gì "kháng chiến nhất quyết thành công,e vọc cho thỏa ước mong"

Spam tý : Tuyển VIỆT NAM thân yêu thắng rồi sướng quá,cố gắng thể hiện tinh thần như AFF 2008 nhé!VIỆT NAM VÔ ĐỊCH \-/

massage000

Anh em xem qua video HD2 chạy bánh gừng:

[video=youtube;Z-bBS8Ihyj4]http://www.youtube.com/watch?v=Z-bBS8Ihyj4[/video]