• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có truyền hình kỹ thuật số trên iPhone

lebinh158

Là chương trình xem TV online hoàn toàn free
Có trên 144,000 kênh TV và Fiml, khoảng 100,000 DVD catalogs.
Chương trình chạy trên nền iPhone OS 2.1 ;;)
Trang web chính
http://www.i.tv/

Các đồng đạo iPhone có thể install trực tiếp trên iPhone bằng App store, search với từ khóa "I.TV"

Hình minh họa bên dưới ;)

thanh87

minh seach tren appstore sao ko có bạn ơi.có mấy chương trình xem tv nhưng ko co app như bạn nói,mà mấy app này phải mua đó.có links down thì up cho anh em nha.thanks

lebinh158

minh seach tren appstore sao ko có bạn ơi.có mấy chương trình xem tv nhưng ko co app như bạn nói,mà mấy app này phải mua đó.có links down thì up cho anh em nha.thanks

Bạn vào search đánh từ khóa "i.tv" là sẽ thấy ngay ;)
Chương trình free hoàn toàn mà bạn, nhưng bạn phải có acount trên Appstore :-??

thanh87

Bạn vào search đánh từ khóa "i.tv" là sẽ thấy ngay ;)
Chương trình free hoàn toàn mà bạn, nhưng bạn phải có acount trên Appstore :-??
mình đã seach rồi nhưng ko có chương trình nào giống như hình bạn post lên.có mấy cái "itv" nhưng phải buy ah.bạn có link thi up cho anh em lun đi.anh em đang máu cái này ma ko có xài nè.cố gắng nhé pro.
ah cho anh em hỏi chút nữa.cái này xem tv mọi nơi,mọi lúc đều ok phải ko.có cần wifi ko vậy;;)

dung_maldini

cái này có dùng được ở việt nam ko vậy , e đọc thấy nói chỉ dùng ở US và Canada thui

blackrock1304

Chủ topic nói rỏ thêm cách sử dụng đi, sao chỉ thấy US và CANADA thế, khi chọn vô thì lại phải nhập code nữa, code đó là gì dzậy?

lebinh158

Đính chính i.TV

Chắc cũng tại mình ham hố đc xem TV trực tuyến, nên dịch tiếng anh mắt nhắm mắt mở, không để ý. i.TV chỉ là 1 chương trình nhỏ, để quảng cáo, lịch chiếu film (các đoạn trailers), và chương trình TV trên trang web i.TV.com có thể tham khảo tại trang web about i.TV (http://www.i.tv/about/)

Can I watch TV using i.TV?
The i.TV iPhone application does not currently support streaming television, however we do allow users to watch trailers and previews on the iPhone.
= Chính xác là hiện giờ không hỗ trợ xem TV trực tuyến, nhưng chúng tui cho phép người sử dụng chỉ xem các đoạn video quảng cáo trên iPhone.

Thành khẩn xin lỗi đến các đồng đạo iPhone đã tin cẩn tại hạ ;)

sonny

pó tay với bác này !!!!!!
yêu cầu sửa ngay trên bài đâu để anh em đỡ mất công đọc những bài dứoi và đỡ mất công down xuống

khẩn !!!!!!