• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÃ CÓ VITALK 0.510

tungoc11

vitalk 0.510 đã có gần 2 tuần. phần mềm chát rẽ tiền nhất. và trò caro với nhiều cao thủ. hãy khám phá. đây là phần mềm củ nên mình ko up ảnh nha.
http://www.4shared.com/file/100536788/32d51453/vitalk0510.html
phuongcham11.html

ủng hộ cho mình nha nhớ thanks dùm mình nha

Chỉnh sửa cuối:

bossman

bản 0.510 này cũng không cải tiến gì nhiều lắm, chỉ thêm chức năng đấu giải caro thôi

ongtrungducmx25

bản 0.510 này cũng không cải tiến gì nhiều lắm, chỉ thêm chức năng đấu giải caro thôi
thì bạn vào đăng kí giải đấu caro toàn cầu với các cao thủ đó! nố vô địch thì có thưởng đó nhé bạn ah.

tungoc11

cái này thì rẽ hơn ola hay những phần mềm chát khác. có khi mình chơi 2->3h mà có vài ngùm hà thật ra thì nó rẽ hơn những phần mềm kia rất nhiều. sài ola. vihuni... khi sài xong vài giờ sau xem tài khoản giật cả mình.

JuRay-Duan

cái này thì rẽ hơn ola hay những phần mềm chát khác. có khi mình chơi 2->3h mà có vài ngùm hà thật ra thì nó rẽ hơn những phần mềm kia rất nhiều. sài ola. vihuni... khi sài xong vài giờ sau xem tài khoản giật cả mình.

Kô rẻ = Slick đâu, với lại cái vitalk này đăng nhập ID của nó thì vào nhanh lắm còn ID yahoo thì có lúc đợi mãi kô vào đc, nó cứ báo "Xin vui long doi"

tu2179

Kô rẻ = Slick đâu, với lại cái vitalk này đăng nhập ID của nó thì vào nhanh lắm còn ID yahoo thì có lúc đợi mãi kô vào đc, nó cứ báo "Xin vui long doi"

đảm bảo cái này rẻ hơn slick. Nhưng công nhận là vào yahoo đợi mãi cũng ko đc. Dùng ola vào lần nào được lần đấy. => mình thấy ola tốt hơn.

tungoc11

đảm bảo cái này rẻ hơn slick. Nhưng công nhận là vào yahoo đợi mãi cũng ko đc. Dùng ola vào lần nào được lần đấy. => mình thấy ola tốt hơn.
tại lúc rài vitalk quá nhiều người sử dụng nên bị chậm. thì chẵng có cái nào hoàn hảo cả. vitalk thì rẻ nhưng chạy rất chậm. đến ban ngày thì đỡ, ban đêm thì khỏi nói bực cả mình chạy chậm hơn rùa. đến gần 23h mới nhanh một chút. ola, vihuni....chạy nhanh hơn nhưng tốn kém hơn. nhiều chức năng hơn như up hình. tạo blog. còn Slick thì mình chua dùng bao giờ. mình có nhưng vào không được.

tu2179

tại lúc rài vitalk quá nhiều người sử dụng nên bị chậm. thì chẵng có cái nào hoàn hảo cả. vitalk thì rẻ nhưng chạy rất chậm. đến ban ngày thì đỡ, ban đêm thì khỏi nói bực cả mình chạy chậm hơn rùa. đến gần 23h mới nhanh một chút. ola, vihuni....chạy nhanh hơn nhưng tốn kém hơn. nhiều chức năng hơn như up hình. tạo blog. còn Slick thì mình chua dùng bao giờ. mình có nhưng vào không được.

Bạn dùng thử Slick mà xem. Hơn đứt cái ola và Vitalk. Dùng bản 0.48 ý. Thỉnh thoảng lắm mới ko vào đc thôi.

nguyenvanquang

dùng slick vừa đăng nhập xong thì mất khoảng gần 4KB =20d, con ola đăng nhập vào yahoo mất khoảng gần 10KB = 50d, con nếu vào chỉ nhắn tin thôi, thì dùng chương trình nào cũng như nhau thôi, mỗi tội dùng ola thì phải đăng nhập thông qua nick ola rồi mới vào được yahoo, nhưng bù lại có giao diện đẹp hơn slick.

JuRay-Duan

dùng slick vừa đăng nhập xong thì mất khoảng gần 4KB =20d, con ola đăng nhập vào yahoo mất khoảng gần 10KB = 50d, con nếu vào chỉ nhắn tin thôi, thì dùng chương trình nào cũng như nhau thôi, mỗi tội dùng ola thì phải đăng nhập thông qua nick ola rồi mới vào được yahoo, nhưng bù lại có giao diện đẹp hơn slick.

Dùng gói cước GPRS2 của Viettel thì chỉ 1đ/1kb thui. còn GPRS 3 thì kô tốn đồng nèo khi đăng nhập hay nhắn tin (nhưng cuối tháng mất 200k) :))

hanh008

Mạng Viettel đang Khuyến mại lưu lượng GPRS, cài Vitalk để chat thui. Nhưng mình muốn hỏi là giá mà họ quảng cáo có đúng là 14.000 ký tự mới mất 100vnd không?Máy NOKIA 3510 có cài được Vitalk không nhỉ?

nguyenvanquang

Mạng Viettel đang Khuyến mại lưu lượng GPRS, cài Vitalk để chat thui. Nhưng mình muốn hỏi là giá mà họ quảng cáo có đúng là 14.000 ký tự mới mất 100vnd không?Máy NOKIA 3510 có cài được Vitalk không nhỉ?

Ai giới thiệu vậy bạn: Theo bộ mã ASCII thì mỗi ký tự chiếm 8 bit = 1 byte. Như vậy 14.000 ký tự sẽ chiếm hết 14.000 byte nghĩa là chưa tới 14 kB. Với GPRS1 của viettel thì chỉ hết 70vnd thôi. Nhưng bạn chát thì phải nhận dữ liệu nữa tức là nhận tin nhắn chát của người khác, nếu người này nhắn bằng bạn thì bạn mất thêm 70vnd nữa. Như mình nói ở trên dùng Slick khi đăng nhập chỉ mất có 4kB là thêm 20vnd nữa là khoảng 160vnd. Slick có tính năng đếm dữ liệu gửi nhận đó, bạn dùng nó sẽ thấy được thôi.

nguyenvanquang

Dùng gói cước GPRS2 của Viettel thì chỉ 1đ/1kb thui. còn GPRS 3 thì kô tốn đồng nèo khi đăng nhập hay nhắn tin (nhưng cuối tháng mất 200k) :))

Mình đâu có số tiền lớn để mỗi tháng mất 200k chứ. Cứ nên dùng GPRS1 (nếu ít chát chít) hoặc là GPRS2 là được rồi.

tu2179

mobi không mất cước thuê bao tháng. Được cái 5d/1kbs. Mình ít ol trên đt nên dùng mobi hay hơn. Toàn lên trên pc. :))